ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องท่อ นูโวอิลิแกนซ์ครับ  (อ่าน 1772 ครั้ง)

ambulance

• บุคคลทั่วไป
ท่อที่อยู่ในหน้า Product นั้นเป็นของเครื่องเดิมใช่มั้ยครับ ทีนี้อยากถามว่าถ้ารถผมเป็น
ลูก 58 มิลสลักยืด 3 มิลจะยังใช้ท่อตัวนี้ได้มั้ยครับ ขอข้อมูลข้อดีข้อเสียด้วยครับ

grim

• บุคคลทั่วไป
Re: สอบถามเรื่องท่อ นูโวอิลิแกนซ์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 มิ.ย. 2010, 23:49 น. »
ท่อที่อยู่ในหน้า Product นั้นเป็นของเครื่องเดิมใช่มั้ยครับ ทีนี้อยากถามว่าถ้ารถผมเป็น
ลูก 58 มิลสลักยืด 3 มิลจะยังใช้ท่อตัวนี้ได้มั้ยครับ ขอข้อมูลข้อดีข้อเสียด้วยครับ
ใส้จะโตกว่าครับแต่รูปทรงแบบเดียวกันครับ ข้อดีแรงม้าสูงขึ้นปลายไหลมากขึ้นพอสมควร ข้อเสียเสียงจะดังกว่าเดิมแต่ก็ไม่เกินที่กฏหมานกำหนดครับ

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665