Grim-DBS Board > พูดคุยทั่วไป

กฏหมายว่าด้วยเรื่องการเปลี่ยนท่อไอเสีย!!!

<< < (2/11) > >>

grim:

--- อ้างจาก: siriwat1987 ที่ 08 มี.ค. 2011, 15:12 น. ---ความรู้ดีจังเลยครับพี่
เดวรอผมมีเงินก่อน
จะสั่งท่อ DBS มาใส่ SONIC
ลูกบอส ชัก10  เสียงจะดังเกิน 95 เดซิเบลไหมครับ

--- End quote ---
ไม่น่าจะเกินครับ

aofzaa17:
ถ้าอยุธยาจับตำรวจแหลกครับ ท่อเดิมรั่วยังจับเลยครับ

grim:

--- อ้างจาก: aofzaa17 ที่ 16 มี.ค. 2011, 19:48 น. ---ถ้าอยุธยาจับตำรวจแหลกครับ ท่อเดิมรั่วยังจับเลยครับ

ถ้ารถเราไม่ผิดกฏหมายและเรารู้ข้อกฎหมายและยิ่งมีใบวัดเสียงจากกรมควบคุมมลพิษยังไงก็จับไม่ได้ครับ

ToeY:
ของคุณ ที่อยู่อยุธยา แค่ท่อรั่วยังจับ ยังแค่นั้น
แต่8ริ้ว ของผมนิ 4แยกคอยสีนนท์
น้ำมันไม่เต็มถังก็จับ พักเท้าหลังไม่เอาขึ้นขณะไม่มีคนซ้อนก็จับ
ยางลมอ่อนก็จับ ใส่รองเท้าเตะขับรถก็โดนจับ
ยังไงอ่ะนะ มันเรียกเราแล้ว ได้ซัก100 มันก็เอา

grim:

--- อ้างจาก: ToeY ที่ 17 มี.ค. 2011, 02:03 น. ---ของคุณ ที่อยู่อยุธยา แค่ท่อรั่วยังจับ ยังแค่นั้น
แต่8ริ้ว ของผมนิ 4แยกคอยสีนนท์
น้ำมันไม่เต็มถังก็จับ พักเท้าหลังไม่เอาขึ้นขณะไม่มีคนซ้อนก็จับ
ยางลมอ่อนก็จับ ใส่รองเท้าเตะขับรถก็โดนจับ
ยังไงอ่ะนะ มันเรียกเราแล้ว ได้ซัก100 มันก็เอา

นั้นหละครับเป็นสิ่งที่พวกเราต้องช่วยกันไม่ให้มันเกิดขึ้น &^&

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version