ผู้เขียน หัวข้อ: คุณกิมตอบทีครับ  (อ่าน 1183 ครั้ง)

ototiyddyo

• บุคคลทั่วไป
คุณกิมตอบทีครับ
« เมื่อ: 20 ธ.ค. 2011, 18:30 น. »
เนื่องจากว่าผมอยากได้สปลิงวาล์ ทั้งไอดีและไอเสีย ที่แข็งกว่า เวฟ125i แต่อ่อนกว่า โซนิค ไม่ทราบว่าคุณกิมจะแนะนำตัวไหนได้บ้าง ช้วยทีนะครับ และอีกอย่างครับไม่ทราบว่าแคม125iของคุณนำมาใส่แล้วมันจะดังเหมือนสำนักอื่นๆมั๊ยครับ ถ้าดังแก้ไขยังไงครับ

grim

Re: คุณกิมตอบทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 ธ.ค. 2011, 23:31 น. »
เนื่องจากว่าผมอยากได้สปลิงวาล์ ทั้งไอดีและไอเสีย ที่แข็งกว่า เวฟ125i แต่อ่อนกว่า โซนิค ไม่ทราบว่าคุณกิมจะแนะนำตัวไหนได้บ้าง ช้วยทีนะครับ และอีกอย่างครับไม่ทราบว่าแคม125iของคุณนำมาใส่แล้วมันจะดังเหมือนสำนักอื่นๆมั๊ยครับ ถ้าดังแก้ไขยังไงครับ
แนะนำให้เอาสปิงโซนิคไปเจียออกให้มันเตี้ยกว่าเดิมแล้วจะได้ความแข็งที่คุณต้องการครับ แคมเวฟ125ของผมไม่ดังมากครับแต่วิ่งมากๆครับ &^&

ototiyddyo

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 ธ.ค. 2011, 12:29 น. »
แนะนำให้เอาสปิงโซนิคไปเจียออกให้มันเตี้ยกว่าเดิมแล้วจะได้ความแข็งที่คุณต้องการครับ แคมเวฟ125ของผมไม่ดังมากครับแต่วิ่งมากๆครับ &^&
แล้วแคมเวฟ125i มันมีตัว ชุบไทเท เปล่าวครับ สนใจตัวนี้มาก ราคารวมส่งเท่าไหร่ครับวาว์เดิมลูกเดิมชักเดิม แล้วแคมใช้ได้ยันลูก เชียร์ ไซด์100 เลยเปล่าวครับ

ototiyddyo

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 ธ.ค. 2011, 12:30 น. »
เชียร์ไซด์100 ชักเดิม วาว์เดิมนะครับลืมบอก

grim

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 ธ.ค. 2011, 23:32 น. »
แล้วแคมเวฟ125i มันมีตัว ชุบไทเท เปล่าวครับ สนใจตัวนี้มาก ราคารวมส่งเท่าไหร่ครับวาว์เดิมลูกเดิมชักเดิม แล้วแคมใช้ได้ยันลูก เชียร์ ไซด์100 เลยเปล่าวครับ
แคมไม่มีตัวไหนชุปไทเทมามาแน่นอนครับ เค้าเป็นขั้นตอนการชุปแข็งแบบพิเศษเพราะไทเทเนียมเป็นวัสดุโลหะไม่สามารถชุปได้ครับ

ออนไลน์ xenoro

• Hero Member
  • ถูกใจ: +0/-0

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665