ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องท่อกับกล่องไฟใส่คลิ๊กครับ  (อ่าน 1032 ครั้ง)

kotzaa

• บุคคลทั่วไป
ถ้าผมสั่งท่อไปก่อนแล้วผมไปทำลูกมามันจะวิ่งไหมครับหรือว่าต้องสั่งตีใหม่
แล้วท่อนี่ดัดขึ้นสูงได้ไหมครับโชว์ดุมอ่ะครับแบบแดร็กเค้าทำกันอ่ะครับ
แล้วถ้าผมยังไม่ทำลูกใหม่ผมสั่งกล่องไฟไปมันสามรถปรับจูนได้ใหม่ไหมครับหรือว่าควรจะทำลูกก่อนแล้วค่อยสั่งกล่องไฟไปครับ
ขอบคุณมากๆครับ

grim

• บุคคลทั่วไป
Re: เรื่องท่อกับกล่องไฟใส่คลิ๊กครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 ต.ค. 2010, 00:21 น. »
ถ้าผมสั่งท่อไปก่อนแล้วผมไปทำลูกมามันจะวิ่งไหมครับหรือว่าต้องสั่งตีใหม่
แล้วท่อนี่ดัดขึ้นสูงได้ไหมครับโชว์ดุมอ่ะครับแบบแดร็กเค้าทำกันอ่ะครับ
แล้วถ้าผมยังไม่ทำลูกใหม่ผมสั่งกล่องไฟไปมันสามรถปรับจูนได้ใหม่ไหมครับหรือว่าควรจะทำลูกก่อนแล้วค่อยสั่งกล่องไฟไปครับ
ขอบคุณมากๆครับ
ท่อขึ้นสูงอยู่แล้วครับ ท่อสามารถบอกได้ครับว่าจะนำไปใส่กับลูกอะไร กล่องไฟรุ่นธรรมดาไม่สามารถจูนได้ครับสั้งไว้ก่อนเลยเช่นคิดว่าจะทำลูกโซก็สั้งท่อลูกโซกล่องลูกโซไว้เลยครับแต่เอาไปใส่กับลูกเดิมก็วิ่งได้ครับ

ออนไลน์ xenoro

• Hero Member
  • ถูกใจ: +0/-0
Re: เรื่องท่อกับกล่องไฟใส่คลิ๊กครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 พ.ค. 2024, 21:09 น. »

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665