ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม ท่อนินจา 250  (อ่าน 1405 ครั้ง)

mmaa

• บุคคลทั่วไป
สอบถาม ท่อนินจา 250
« เมื่อ: 31 ต.ค. 2010, 16:28 น. »
พี่ครับมีปลายท่อ ทรงอื่นมั้ยครับ ทรงหยอดน้ำอะครับ หรือว่ามีทรงกลมกับรี 2อย่าง

แล้วอนาคตมีทรงอื่นเพิ่มเติมด้วยหรือเปล่าครับ

อีกข้อ ปลายท่อ มีแบบไม่มี โลโก้ DBS มีหรือเปล่าครับ ไม่ได้รู้สึกไม่ดีนะครับ

พอดีแถวบ้านตำรวจเค้าพอรู้เรื่องท่ออะครับ กัวจะโดนจับ เพราะเด็กแว๋นใส่แล้ว

โดนอะครับ แต่รถใหญ่เค้าไม่สนค่อยจะสนใจเท่าไร

CB RANGER

Re: สอบถาม ท่อนินจา 250
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 ต.ค. 2010, 19:59 น. »
ผมก็ใช้อยู่ครับท่อ DBS จุกเจิก ไม่ได้ใส่ขี่วิ่ง
ผ่านโรงเรียนทุกวันในเมือง ถูกครับ ท่อมันดัง จนเสียวโดนจับ
แต่ผมแนะนำให้ขี่แบบสุภาพครับ ไม่แว๊น ไม่ออกตัวรีบ
ควบคุมรอบเครื่องเสียงท่อมันก็จะไม่ค่อยดังแหล่ะครับ ดังเหมือนกันแต่ดังแบบสุภาพอ่ะครับ !@!

grim

Re: สอบถาม ท่อนินจา 250
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 ต.ค. 2010, 22:27 น. »
พี่ครับมีปลายท่อ ทรงอื่นมั้ยครับ ทรงหยอดน้ำอะครับ หรือว่ามีทรงกลมกับรี 2อย่าง

แล้วอนาคตมีทรงอื่นเพิ่มเติมด้วยหรือเปล่าครับ

อีกข้อ ปลายท่อ มีแบบไม่มี โลโก้ DBS มีหรือเปล่าครับ ไม่ได้รู้สึกไม่ดีนะครับ

พอดีแถวบ้านตำรวจเค้าพอรู้เรื่องท่ออะครับ กัวจะโดนจับ เพราะเด็กแว๋นใส่แล้ว

โดนอะครับ แต่รถใหญ่เค้าไม่สนค่อยจะสนใจเท่าไร
ท่อมีทรงวงกลมและวงรีครับ วัสดุมีทั้งคาร์บอนและสแตนเลส ส่วนโลโก้DBSไม่ติดได้ครับโล่งๆ

ออนไลน์ xenoro

• Hero Member
  • ถูกใจ: +0/-0

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665