Grim-DBS Board > ถาม-ตอบ เกี่ยวกับสินค้า

เสียงท่อDBS with CBR150i

(1/2) > >>

poppernaja:
เสียง CBR150i อ่ะคั๊บ

http://www.youtube.com/watch?v=jZ6kjVxwYcY

yoingnaja:
ได้ทำเพิ่มไหมครับหรือว่าใส่ท่ออย่างเดียวเสียงเลยออกมาโหดแบบนี้

grim:

--- อ้างจาก: yoingnaja ที่ 01 มี.ค. 2011, 23:27 น. ---ได้ทำเพิ่มไหมครับหรือว่าใส่ท่ออย่างเดียวเสียงเลยออกมาโหดแบบนี้

--- End quote ---
เดิมๆแน่นอนครับรุ่นนี้ยังไม่มีใครแต่งครับ

ExE_YA:
อยากทราบรายละเอียดในคลิปอีกนิดหนึ่ง
1 ใส่ที่ลดเสียงหรือเปล่าคับ
2 ถ้าปลายกลึง เสียงและประสิทธิภาพ จะเท่ากันไหม
(พอดีรถสีดำ ใส่คาร์บอนเดี๋ยวมองไม่ชัด)
ว่าแต่ดูมาหลายคลิปละ ทำไมไม่มีคลิปไหนค่อยๆ ริด เลย มีแต่เบิลเครื่องๆ
อยากให้ค่อยๆ บิดเพิ่มรอบเครื่องไปเลื่อยๆ จนเกิบสุด จะดีมากเลยคับ

grim:

--- อ้างจาก: ExE_YA ที่ 24 เม.ย. 2011, 03:57 น. ---อยากทราบรายละเอียดในคลิปอีกนิดหนึ่ง
1 ใส่ที่ลดเสียงหรือเปล่าคับ
2 ถ้าปลายกลึง เสียงและประสิทธิภาพ จะเท่ากันไหม
(พอดีรถสีดำ ใส่คาร์บอนเดี๋ยวมองไม่ชัด)
ว่าแต่ดูมาหลายคลิปละ ทำไมไม่มีคลิปไหนค่อยๆ ริด เลย มีแต่เบิลเครื่องๆ
อยากให้ค่อยๆ บิดเพิ่มรอบเครื่องไปเลื่อยๆ จนเกิบสุด จะดีมากเลยคับ

--- End quote ---
1.ไม่ได้ใส่ครับ
2.เท่ากันครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version