ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการซื้อท่อ ไม่ทราบว่ามีบริการติดตั้งให้ด้วยหรือเปล่าครับ  (อ่าน 2495 ครั้ง)

tungto

• บุคคลทั่วไป
ต้องสั่งก่อนหรือมีของเลยครับ Spark135i ครับแล้วต้องไปที่ไหนยังไงอะครับ

grim

ต้องสั่งก่อนหรือมีของเลยครับ Spark135i ครับแล้วต้องไปที่ไหนยังไงอะครับ
http://www.grim-dbs.com/contact.asp ต้องสั้งครับโอนเงินไม่เกิน7วันได้รับสินค้าครับ

tungto

ตกลงต้องสั่งแล้วติดตั้งเองถูกต้องมั๊ยครับ

grim

ตกลงต้องสั่งแล้วติดตั้งเองถูกต้องมั๊ยครับ
ครับผม

Fak3

พี่กริม ครับแล้วถ้าหากผมติดตั้งไม่เป็น  แล้วแถวบ้านไม่มีร้านที่น่าไว้ใจได้เลย

คือส่วนใหญ่เป็นร้านวัยรุ่นอะครับ  เลยไม่ค่อยอยากใช้บริการไม่ทราบว่าทางพี่

รับติดตั้งด้วยมั้ยครับคือสั่งของมาที่พี่แล้วผมไปรับของกับพี่แล้วพี่ก้อติดท่อให้ผมเลย

อาจคิดค่าแรงเพิ่มได้ครับ  ยังไงรบกวนบอกหน่อยนะครับ ค่าแรงบอกกันได้เลยครับ

เห็นพี่บอกว่าอยู่ท่าพระ  เพื่อจะขับรถไปรับของ+ให้พี่ติดเลย  ท่ายังไงรบกวนขอรายละเอียด

ของร้านหรือที่อยู่ที่บอกว่าอยู่ท่าพระ หน่อยนะครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ก.พ. 2011, 21:23 น. โดย Fak3 »

grim

พี่กริม ครับแล้วถ้าหากผมติดตั้งไม่เป็น  แล้วแถวบ้านไม่มีร้านที่น่าไว้ใจได้เลย

คือส่วนใหญ่เป็นร้านวัยรุ่นอะครับ  เลยไม่ค่อยอยากใช้บริการไม่ทราบว่าทางพี่

รับติดตั้งด้วยมั้ยครับคือสั่งของมาที่พี่แล้วผมไปรับของกับพี่แล้วพี่ก้อติดท่อให้ผมเลย

อาจคิดค่าแรงเพิ่มได้ครับ  ยังไงรบกวนบอกหน่อยนะครับ ค่าแรงบอกกันได้เลยครับ

เห็นพี่บอกว่าอยู่ท่าพระ  เพื่อจะขับรถไปรับของ+ให้พี่ติดเลย  ท่ายังไงรบกวนขอรายละเอียด

ของร้านหรือที่อยู่ที่บอกว่าอยู่ท่าพระ หน่อยนะครับ
ทางเราไม่ได้รับติดตั้งเลยครับ การใส่ท่อนั้นง่ายมากๆครับร้านไหนก็ใส่ได้ครับเอาร้านซ่อมทั่วไปก็ใส่ได้ครับไม่ต้องร้านวัยรุ่นก็ได้ครับ

Fak3

ที่ผมพูดถึงร้านวัยรุ่น  หมายถึง แถวบ้านผมมันสักแต่ว่าทำอะครับ  ออกมาดีไม่ดีไม่สน

ประมาณนี้  แล้วท่าหากผมติดตั้งเองนี้มันลำบากมั้ยอะครับ  กลัวจะไม่มีท่อใส่

ถอดได้ใส่ไม่ได้  5555

bboyd191

ใส่ท่อ มันไม่ลำบากขนาดนั้นหรอก ครับ

ถอดน๊อตแค่ 3-5 ตัวก้ได้แล้ว

ออนไลน์ xenoro

• Hero Member
  • ถูกใจ: +0/-0

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665