ผู้เขียน หัวข้อ: ผมขอรายระเอียดหรือข้อมูลท่อนูโวอิริแกน 135 หน่อยคัฟ  (อ่าน 1094 ครั้ง)

minijamesza

• บุคคลทั่วไป
ท่อสามารถใส่รถเดิมได้รึเปล่าแล้วถ้าใส่เสียงจะเป็นยังไงดังไหมจะมีปันหาอะไรกับเครื่องยนต์รึเปล่าความเร็วเปลี่ยนแปลงไหม? อยากทราบมากคัฟ โทสทีที่สอบถามเยอะไปหน่อยนะคัฟๆ

grim

• บุคคลทั่วไป
ท่อสามารถใส่รถเดิมได้รึเปล่าแล้วถ้าใส่เสียงจะเป็นยังไงดังไหมจะมีปันหาอะไรกับเครื่องยนต์รึเปล่าความเร็วเปลี่ยนแปลงไหม? อยากทราบมากคัฟ โทสทีที่สอบถามเยอะไปหน่อยนะคัฟๆ
มีรุ่นสำหรับรถเดิมๆเลยครับ เสียงก็ดังทุ้มๆครับไม่มาก มีผลดีกับเครื่องยนตร์ทำให้ความร้อยสะสมน้อยลงครับการสึกหรอก็ลดลงคัรบ ความเร็วเพิ่มอีก5-10++ครับ

ออนไลน์ xenoro

• Hero Member
  • ถูกใจ: +0/-0

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665