ผู้เขียน หัวข้อ: ปลายท่อสูตร sonic คาร์บอน  (อ่าน 3062 ครั้ง)

pup_sonic

• บุคคลทั่วไป
ปลายท่อสูตร sonic คาร์บอน
« เมื่อ: 18 ม.ค. 2011, 19:32 น. »
 <<M <<M <<M

อยากทราบว่าปลายท่อสูตรSONICคาร์บอน..

ปากท่อตรงสปริงยึดติดกับคอท่อ...เท่ากับคอท่อสูตรทั่วไปไหมคับ..

ขอบคุณมากๆครับ W#@
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ม.ค. 2011, 19:38 น. โดย pup_sonic »

DarkScriptZ

Re: ท่อปลาย sonic
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 ม.ค. 2011, 19:33 น. »
<<M <<M <<M

อยากทราบว่าปลายท่อสูตรSONICคาร์บอน..

ปากท่อตรงสปริงยึดติดกับคอท่อ...เท่ากับคอท่อสูตรทั่วไปไหมคับ..

ขอบคุณมากๆครับ W#@

ไม่น่าจะเท่ากันนะคับ

pup_sonic

Re: ปลายท่อสูตร sonic คาร์บอน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 ม.ค. 2011, 19:44 น. »
ผม ก็ ไม่ แน่ ใจ

ต้อง รอ เจ้า ของ ร้าน มา ตอบ เลย ดี กว่า ..

<<M <<M <<M

pup_sonic

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 ม.ค. 2011, 19:46 น. »
 !!! !!!

อ้อ...เกือบลืมถาม...

ท่อสูตร ที่ อยู่ หน้าเว็ป อ่าครับ...

ท่อโซนิคนะครับ..

สำหรับลูกอะไรครับ

..หรือว่า ใส่ ได้ ทุก ลูก ครับ...

W#@

DarkScriptZ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 ม.ค. 2011, 20:06 น. »
!!! !!!

อ้อ...เกือบลืมถาม...

ท่อสูตร ที่ อยู่ หน้าเว็ป อ่าครับ...

ท่อโซนิคนะครับ..

สำหรับลูกอะไรครับ

..หรือว่า ใส่ ได้ ทุก ลูก ครับ...

W#@

รถทำลูกอะไรมา ชักเท่าไหร่ เอาง่ายๆ สั่งพี่เค้าได้เลยว่ารถเรา สเปครถ ทำอะไรมาแล้วบ้าง พี่เค้าจะจัดให้เองคับ

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665