ผู้เขียน หัวข้อ: หัว CBR ????  (อ่าน 4710 ครั้ง)

kongzaza

• บุคคลทั่วไป
หัว CBR ????
« เมื่อ: 18 มิ.ย. 2011, 13:50 น. »
 !@! อยากทราบว่า คุณกิม ยังมีหัว CBR อยู่ไหมครับ
ผมขอราคา และรายละเอียดด้วยนะครับ
แล้วถ้าผมไม่เอาเสื้อเดิม แต่จะขอเปลี่ยนใส่ชุดขยาย66มิล
บวกกับฝาเดิมของคุณ ราคาเท่าไหร่ครับ
 ตอนนี้รถผมโซิคเดิมๆๆ แต่อยากเเรงบ้างน่ะ
 %$* %$* %$*
ผมรบกวนตอบด้วยครับ ขอบคุณ

grim

Re: หัว CBR ????
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 มิ.ย. 2011, 01:02 น. »
!@! อยากทราบว่า คุณกิม ยังมีหัว CBR อยู่ไหมครับ
ผมขอราคา และรายละเอียดด้วยนะครับ
แล้วถ้าผมไม่เอาเสื้อเดิม แต่จะขอเปลี่ยนใส่ชุดขยาย66มิล
บวกกับฝาเดิมของคุณ ราคาเท่าไหร่ครับ
 ตอนนี้รถผมโซิคเดิมๆๆ แต่อยากเเรงบ้างน่ะ
 %$* %$* %$*
ผมรบกวนตอบด้วยครับ ขอบคุณ
มีอยู่หัวเดียวแล้วครับ ราคาเดิม9,500บาท ใส่ชุด66เพิ่ม3,500บาทครับ เป็น12,000บาทครับ

kongzaza

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 มิ.ย. 2011, 16:37 น. »
 &^& &^& &^& thank you...
ขอบคุณมากครับ น่าสนใจมากครับ
 ผมขอดูเงินนี้โบนัส สิ้นเดือนนี้ก่อนนะครับ
แต่อยากได้จริง
....................ว่าแต่ซื้อมาแล้วต้องดัดแปลงอะไรไหมครับ
หรือว่าใส่ได้เลยครับ
 รบกวนตอบด้วยครับ
ขอบคุณครับ
 !@! !@! !@!บรื้นๆๆๆๆ

grim

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 มิ.ย. 2011, 17:14 น. »
&^& &^& &^& thank you...
ขอบคุณมากครับ น่าสนใจมากครับ
 ผมขอดูเงินนี้โบนัส สิ้นเดือนนี้ก่อนนะครับ
แต่อยากได้จริง
....................ว่าแต่ซื้อมาแล้วต้องดัดแปลงอะไรไหมครับ
หรือว่าใส่ได้เลยครับ
 รบกวนตอบด้วยครับ
ขอบคุณครับ
 !@! !@! !@!บรื้นๆๆๆๆ
พอกมิลลิ่งแคร้งจานไฟแค่นั้นเองครับอื่นๆได้หมดครับ

kongzaza

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2011, 12:13 น. »
ขอบคุณครับ
ราคาค่าพอกมิลลิ่งแคร้งจานไฟ ประมาณเท่าไหร่ครับ คุณกิม

grim

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2011, 15:47 น. »
ขอบคุณครับ
ราคาค่าพอกมิลลิ่งแคร้งจานไฟ ประมาณเท่าไหร่ครับ คุณกิม
ไม่เกิน1พันบาทครับ &^&

kongzaza

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2011, 16:08 น. »
คุณกิมมีรูปหัว cbrไหมครับ
แล้วอะไหล่ ของหัวcbr ได้ครบหมดเลยใช่ไหมครับ &^
 &^& &^&

grim

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2011, 18:48 น. »
คุณกิมมีรูปหัว cbrไหมครับ
แล้วอะไหล่ ของหัวcbr ได้ครบหมดเลยใช่ไหมครับ &^
 &^& &^&
http://www.grim-dbs.com/forum/index.php?topic=226.0

kongzaza

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 มิ.ย. 2011, 11:05 น. »
 !@! !@! !@!
ขอบคุณครับ คุณกิม

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665