ผู้เขียน หัวข้อ: จุก ลด เสียง  (อ่าน 1546 ครั้ง)

poppernaja

• บุคคลทั่วไป
จุก ลด เสียง
« เมื่อ: 19 ม.ค. 2011, 00:32 น. »
 #%#พี่คับ มันผลิตยากหรือป่าวคับ จุกลดเสียงอ่า คือสั่งไปหลายวันแล้วอ่าคับ ยังม๊ะด้ายเยย

สั่งวันอังคารที่แล้วง่ะ ตอนนี้ท่อมาก่อน ใส่ได้ 2 วัน ก็ถอดคับ เกรงใจ พี่ตำรวจเค้า เห่อๆๆ บอกตรงๆ ใจจะขาด อิอิ *&^

grim

Re: จุก ลด เสียง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 ม.ค. 2011, 17:20 น. »
#%#พี่คับ มันผลิตยากหรือป่าวคับ จุกลดเสียงอ่า คือสั่งไปหลายวันแล้วอ่าคับ ยังม๊ะด้ายเยย

สั่งวันอังคารที่แล้วง่ะ ตอนนี้ท่อมาก่อน ใส่ได้ 2 วัน ก็ถอดคับ เกรงใจ พี่ตำรวจเค้า เห่อๆๆ บอกตรงๆ ใจจะขาด อิอิ *&^
ขอโทษจริงๆครับลูกค้าชื่ออะไรน่ะครับ

poppernaja

Re: จุก ลด เสียง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 ม.ค. 2011, 00:34 น. »
คือ ผม ฝากร้าน น็อตอะไหล่ยนต์ลำปางซื้อคับ (จ่ายเงินไปแล้ว) เค้าบอกว่าไม่น่าจะเกินอาทิตย์นี้ ยังไงช่วยเร่งหน่อยนะครับ ท่อ จุกลดเสียงท่อCBR150i ครับ เค้าโทรจิกทุกวันอ่ะคับ เพราะลูกค้าสั่งไปเยอะ รวมของผมด้วยอ่ะนะ

ออนไลน์ xenoro

• Hero Member
  • ถูกใจ: +0/-0

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665