ผู้เขียน หัวข้อ: ++ กล่องไฟ API หน่อยคับ ++  (อ่าน 2288 ครั้ง)

monkeynos

• บุคคลทั่วไป
++ กล่องไฟ API หน่อยคับ ++
« เมื่อ: 14 ส.ค. 2011, 13:00 น. »
4 กราฟหมายถึงอะไรบ้างอ่ะคับ ? แล้วจูนส่งมาให้เลยรึเปล่าคับพี่กริม ? จะใส่ AIRBLADE อ่าคับ  ^#$

DONUT DBS

Re: ++ กล่องไฟ API หน่อยคับ ++
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 ส.ค. 2011, 13:31 น. »
4 กราฟหมายถึงอะไรบ้างอ่ะคับ ? แล้วจูนส่งมาให้เลยรึเปล่าคับพี่กริม ? จะใส่ AIRBLADE อ่าคับ  ^#$

กล่อง4กราฟหมายถึงกล่องที่สามารถปรับอาศาจุดระเบิดได้4กราฟ

ซึ่งไม่มีความจำเป็นใดๆทั้งสิ้นในรถใช้งานของAIRBLADE

ลูกค้าสามารถแจ้งสเป็คเครื่องยนต์มาได้เรยค๊ะ เราจะจัดการจูนให้เรียบร้อย

ราคา2,600บาทรวมค่าส่ง มีประกันให้6เดือน กล่องตัวนี้มีประโยชน์มากๆ

เพราะจะไม่ตัดรอบ สามารถทำอัตราเร่งและ TOP SPEEDได้สูงขึ้นค๊ะ !@!

monkeynos

Re: ++ กล่องไฟ API หน่อยคับ ++
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 ส.ค. 2011, 14:34 น. »
ถ้าเปนEMSส่งด่วนอ่าคับ  +_@

อ้อ ว่าแต่ในเชียงใหม่มีตัวแทนจำหน่ายไหมคับ ?

ของผม คาเซ่ ไม่ชัก แคมแต่ง เอ็นโปร ขัดพอร์ทดี เสีย ท่อ่ผ่ากู่มหาชัย ขูดชามไล่เม็ดหมดแล้ว
กล่องไฟก้อลงแล้ว แต่อยากลองของ API ดูอ่ะคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ส.ค. 2011, 14:37 น. โดย monkeynos »

grim

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 ส.ค. 2011, 18:01 น. »
ถ้าเปนEMSส่งด่วนอ่าคับ  +_@

อ้อ ว่าแต่ในเชียงใหม่มีตัวแทนจำหน่ายไหมคับ ?

ของผม คาเซ่ ไม่ชัก แคมแต่ง เอ็นโปร ขัดพอร์ทดี เสีย ท่อ่ผ่ากู่มหาชัย ขูดชามไล่เม็ดหมดแล้ว
กล่องไฟก้อลงแล้ว แต่อยากลองของ API ดูอ่ะคับ
ส่งEMSแบบด่วนให้เลยครับ สั้งซื้อทางหน้าCONTACTได้เลยครับ โทร.087-6729665 รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนครับ

monkeynos

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 ส.ค. 2011, 09:14 น. »
โอเคคับพี่กริม ผมรอสั่งพร้อมท่อสามเหลี่ยมเลยละกัน  !@!

grim

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 ส.ค. 2011, 10:06 น. »
โอเคคับพี่กริม ผมรอสั่งพร้อมท่อสามเหลี่ยมเลยละกัน  !@!
ขอบคุณครับ

ออนไลน์ xenoro

• Hero Member
  • ถูกใจ: +0/-0

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665