ผู้เขียน หัวข้อ: ผมขอถามอะไรหน่อยครับ  (อ่าน 2884 ครั้ง)

jayzaze

• บุคคลทั่วไป
ผมขอถามอะไรหน่อยครับ
« เมื่อ: 04 มิ.ย. 2012, 18:39 น. »
ท่อแต่ง DBS WAVE 110i ใส่ WAVE 100 ได้ไหมครับ

ส่วนกล่องไฟแต่งใส่แล้วไม่มีปัญหาใช่ไหมครับ

---ขอบคุณครับ---

grim

Re: ผมขอถามอะไรหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2012, 19:07 น. »
ท่อแต่ง DBS WAVE 110i ใส่ WAVE 100 ได้ไหมครับ

ส่วนกล่องไฟแต่งใส่แล้วไม่มีปัญหาใช่ไหมครับ

เวฟ100มีท่อสำหรับเวฟ100โดยตรงเลยครับ ใส่กล่องแต่งยิ่งวิ่งดีเลยครับ

jayzaze

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2012, 19:11 น. »

เวฟ100มีท่อสำหรับเวฟ100โดยตรงเลยครับ ใส่กล่องแต่งยิ่งวิ่งดีเลยครับ

ท่อสำหรับเวฟ100 เป็นยังไงครับ พอจะมีรูปให้ดูไหมครับ แล้วเรื่องราคาอ่ะครับเท่าไหร่ครับ

grim

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2012, 19:41 น. »

ท่อสำหรับเวฟ100 เป็นยังไงครับ พอจะมีรูปให้ดูไหมครับ แล้วเรื่องราคาอ่ะครับเท่าไหร่ครับ
เหมือนเวฟ110เลยครับแต่ขนาดต่างกัน ราคาปลายกลึง3,700บาทรวมค่าส่ง คาร์บอน4,700บาทรวมค่าส่งครับ &^&

jayzaze

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2012, 22:00 น. »

เหมือนเวฟ110เลยครับแต่ขนาดต่างกัน ราคาปลายกลึง3,700บาทรวมค่าส่ง คาร์บอน4,700บาทรวมค่าส่งครับ &^&

วิธีการสั่งซื้ออ่ะครับ

ถ้าผมเลือกวิธี พัสดุเก็บเงินปลายทางได้ไหม ครับ

grim

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2012, 22:07 น. »

ถ้าผมเลือกวิธี พัสดุเก็บเงินปลายทางได้ไหม ครับ
สั้งซื้อได้ที่หน้าCONTACTบนสุดขวามือครับ หรือโทร.087-6729665ครับ ต้องโอนเงินแล้วส่งEMSครับ &^&

jayzaze

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2012, 22:25 น. »

สั้งซื้อได้ที่หน้าCONTACTบนสุดขวามือครับ หรือโทร.087-6729665ครับ ต้องโอนเงินแล้วส่งEMSครับ &^&

ประมาณกี่วันได้ครับ ได้ของแน่นอนหรือเปล่า(แบบว่ากลัวโดนหลอกอ่ะครับ)

grim

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2012, 23:27 น. »

ประมาณกี่วันได้ครับ ได้ของแน่นอนหรือเปล่า(แบบว่ากลัวโดนหลอกอ่ะครับ)
ประมาน3-4วันครับ *โอ้ยยไม่ต้องกังวลเลยครับร้านเราเปิดมาจะ30ปีได้แชมป์ประเทศไทยมาตั้งหลายครั้ง สมาชิกในเว็ปมีหลายพันคนไม่มีทางโกงใครได้หรอกครับ ลองดูกระทู้เก่าๆดูครับลูกค้าซื้อกันทีนึงหลายๆหมื่นบาทครับ &^&

grim

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2012, 23:29 น. »
ท่อที่ผลิตเสร็จเตรียมส่งออกไปจำหน่ายทั่วโลกครับ

สินค้าเราส่งออกไปหลายประเทศทั่วโลกครับ &^&

jayzaze

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 05 มิ.ย. 2012, 10:50 น. »
ท่อที่ผลิตเสร็จเตรียมส่งออกไปจำหน่ายทั่วโลกครับ

สินค้าเราส่งออกไปหลายประเทศทั่วโลกครับ &^&

สบายใจหายห่วงแหละ ๆ งั้นเก็บตังค์โลดดครบเมื่อไหร่จะสั่งทันทีนะครับบ

ออฟไลน์ AlexTub

• Hero Member
  • ถูกใจ: +0/-0
    • write my essay 2024! Buy essay online cheap reviews a
essay on friendship for free
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 เม.ย. 2024, 22:30 น. »
Dimitri Myers from Hoover was looking for essay on friendship for free

Sheldon Carroll found the answer to a search query essay on friendship for free

ESSAYERUDITE.COM

essay on friendship for free

persuasive essay freedom of speech
cheap critical essay proofreading services for college
costa rica essay examples
science essay editing for hire
descriptive essay writer website us
business plan for tourism template
cheap dissertation proposal editing websites for mba
interactive project manager cover letter example
best biography writers sites for masters
cover letter accounting position online
modern essayists
best personal statement writers for hire for mba
resume for server experience
byu college application essay prompts
thesis on hospital
cover letter for qc engineer
esl resume writing service usa
type my math movie review
marriage resume for girl
dissertation proposal architecture
professional resume writter calgary
top college home work
how to write thank you in the belgian french
english critical essay writing
engineering education india essay
professional phd persuasive essay sample
professional term paper ghostwriter site gb
research proposal on smart grid
mahindra satyam resume
business plan for home staging business
best dissertation hypothesis editing service online
dissertation topics related finance
professional academic essay writers website for university
how to write an essay of
senior excutive service resume
master thesis topics finance & investments
resume college student seeking internship
romulus my father english essay
custom dissertation ghostwriter services for college
patent law cover letter
arizona az computer cs inurl manager phoenix product resume science
windows xp research paper
a free sample resume
techniques in writing an argumentative essay
sample cover letter for 1l
professional blog post writing services for masters
pay to write religious studies essay
academic essay proofreading website usa
professional expository essay proofreading website uk
business plan competitions teen nfte
top rhetorical analysis essay editor sites for university
child care supervisor resume
esl presentation writer sites for mba
dissertation paper example
apollo and dionysus essay
construction project engineer resume template

resume geotechnical engineer directory
sample resume format for software engineer fresher
theory of computing homework solution
cover letter translation examples
turner gill coaching resume
pay for popular presentation online

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665