ผู้เขียน หัวข้อ: มารบกวนอีกรอบ นะ คับ ตอนนี้ วิ่งได้ปกติ แต่พอเวลาเราซัดไปแล้วเหมือนกับว่า มันยานอ่ะคับพี่ รบกวนที  (อ่าน 1452 ครั้ง)

someoat

• บุคคลทั่วไป
คือว่า ตอนนี้ รถผมวิ่งได้ปกติ แต่พอเวลาเรา ซัดหรือว่าเวลาเราจะเร่งเครื่อง แซง อ่ะ คับ มันเหมือนกับว่า มีแต่เสียง คาบู แต่เครื่องมันไม่เดินอ่ะคับ มันยาน อ่ะ พี่ ไม่รู้ว่ามันเป็นที่ ระบบ น้ำมันอ่ะป่าวคับ รบกวนพี่ กิม ที นะ คับ     &^&

grim

คือว่า ตอนนี้ รถผมวิ่งได้ปกติ แต่พอเวลาเรา ซัดหรือว่าเวลาเราจะเร่งเครื่อง แซง อ่ะ คับ มันเหมือนกับว่า มีแต่เสียง คาบู แต่เครื่องมันไม่เดินอ่ะคับ มันยาน อ่ะ พี่ ไม่รู้ว่ามันเป็นที่ ระบบ น้ำมันอ่ะป่าวคับ รบกวนพี่ กิม ที นะ คับ     &^&
รถอะไรครับ ปรับแต่งอะไรมาบ้างครับ &^&

someoat

grim

Fino ลูก Cb 50 วาล์ว Vios ชัก 4 อ่ะคับ
รถไม่มีกำลังแล้วครับช่างคงทำไม่ดี รถระดับนี้ไม่มีเสียงคาร์บูแล้วครับบิดกระแทกหน้าก็หงายแล้วครับ &^& *มันยานเกิดจาก1.ไม่มีกำลัง 2.แรงม้าน้อย 3.แรงบิดน้อย 4.ช่างไม่เข้าใจเรื่องอัตราส่วนกำลังอัด 5.ช่างไม่เข้าใจเรื่องอัตราทด 6.ช่างไม่เข้าใจเรื่องส่วนประสมน้ำมันกับอากาศ 7.ช่างอาจไม่เข้าใจอะไรที่เค้าเรียกว่า"แรงม้า"ครับ

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665