ผู้เขียน หัวข้อ: 125 ลูกโตใส่กล่องไรดี ราคาเท่าไร  (อ่าน 1254 ครั้ง)

godlikeshot

• บุคคลทั่วไป
รถผม
Wave 125
ทำลูก CB  - STD
วาวล์ F4
ยืด 7 มิล ก้าน Beat
คลัชมือ แค่มแต่ง

ถ้าจะใส่กล่องไฟ API ดีไหม  แล้ว จะใส่กราฟ ไรดี ตามสเปคที่บอก นี้ ใส่อย่างไง ราคาเท่าไรครับ - พร้อมส่ง

เอาแบบไฟแรง รอบไม่ตัด รอบเครื่องลากได้ลึกๆ ไฟไม่ตัด

grim

• บุคคลทั่วไป
Re: 125 ลูกโตใส่กล่องไรดี ราคาเท่าไร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 ก.ค. 2012, 01:00 น. »
รถผม
Wave 125
ทำลูก CB  - STD
วาวล์ F4
ยืด 7 มิล ก้าน Beat
คลัชมือ แค่มแต่ง

ถ้าจะใส่กล่องไฟ API ดีไหม  แล้ว จะใส่กราฟ ไรดี ตามสเปคที่บอก นี้ ใส่อย่างไง ราคาเท่าไรครับ - พร้อมส่ง

เอาแบบไฟแรง รอบไม่ตัด รอบเครื่องลากได้ลึกๆ ไฟไม่ตัด
กล่องตามนี้2,200บาทรวมค่าส่งครับ

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665