ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องคอท่่อพี่กริมหน่อยครับ  (อ่าน 1070 ครั้ง)

wantedhacker

• บุคคลทั่วไป
คอท่อ โซนิคหัวซีบีครับ ตอนนี้ผมชัก 7 แร้วคอท่อติดเครื่องครับ
สามารถเอาคอเดิมไปให้พี่ปรับแต่งได้ไหมครับ

grim

• บุคคลทั่วไป
Re: สอบถามเรื่องคอท่่อพี่กริมหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 พ.ค. 2013, 22:28 น. »
คอท่อ โซนิคหัวซีบีครับ ตอนนี้ผมชัก 7 แร้วคอท่อติดเครื่องครับ
สามารถเอาคอเดิมไปให้พี่ปรับแต่งได้ไหมครับ
ตัวนี้เราไม่ได้รับทำเลยครับผม &^&

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665