ผู้เขียน หัวข้อ: spark 135 RR ทำเครื่องแรง วิ่งทางไกล จะต้องทำไรมั่งครับ จัดแบบกลาง ๆๆ  (อ่าน 2080 ครั้ง)

chatupron

• บุคคลทั่วไป
 ^#$  เอาแบบแค่เครืองน๊ะครับ   ขอราคาด้วย ร้านแดงทำเท่าไรลองจัดมาครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 พ.ค. 2012, 15:40 น. โดย chatupron »

sketonking

ถ้าวิ่งไกลๆก็ ลงเเคม เปลื่ยนสเตอ ท่อสูตร กล่องไฟ ยืดก้านสูบสัก 3 มิลพอ เเค่นี้ก็จมไมล์เเล้วคับ ทนด้วย

grim

^#$  เอาแบบแค่เครืองน๊ะครับ   ขอราคาด้วย ร้านแดงทำเท่าไรลองจัดมาครับ
เปลี่ยน1.แคมDBS 2.ท่อDBS 3.ชุดครัชทองแดง 4.กล่องไฟDIGITAL 5.คาร์บูKOSOแค่นี้ก็แรงแล้วครับ &^&

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665