Grim-DBS Board > พูดคุยทั่วไป

รับปรึกษาปัญหาเครื่องยนตร์ทุกรุ่นครับ

(1/329) > >>

grim:
ใครมีปัญหาเครื่องยนตร์ตรงจุดไหนสอบถามมาได้เลยครับผมอาจช่วยแก้ปัญหานั้นได้ไม่มากก็น้อยครับ &^&

tae_cbr_dragster:
เยี่ยมเลย...... &^& &^& &^&

itoo1842:
แหล่มเลย }+}

Sonic:
พี่ครับคาบูเอ็นผมมันซดน้ำมันมากมายกายกองเลยมะกี้ไปแซดมาจากครึ่งถังลงเยอะอยู่ต้องไปตั้งน้ำมันใหม่รึเปล่าหว่า

THE_MIN:
หวัดดีครับกิม

คือตอนนนี้ผมมีอาการอยากอย่างรุณแรงอะ

อยากได้ KSR

แต่ที่อยากถามว่า
1.ผมลงท่อสูตรตัวออกข้างกับออกตูดอันไหนประสิทธฺภาพดีกว่า+เสียงด้วยนะ
2.ผมคงลงกล่องไฟ API (One make race)
3.คาร์บิวเดิมจ่ายน้ำมันพอใหมและ(เปลี่ยนนมหนู)หรือจะลงคาร์บิวอื่นดีครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับกิม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version