ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงคุณ Grim !!  (อ่าน 2536 ครั้ง)

GuRaZenG

• บุคคลทั่วไป
ถึงคุณ Grim !!
« เมื่อ: 07 ก.ย. 2012, 22:57 น. »
ถ้าสั่งท่อ Cbr150i เพรท โยชิ แบบ Slip On เท่าไรครับ (เพื่อไว้ตอนอีกใบเอาไปยัดใยแก้ว) จะได้ไม่ขาดตอนเวลาขับขี่  %$*

grim

Re: ถึงคุณ Grim !!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 ก.ย. 2012, 01:06 น. »
ถ้าสั่งท่อ Cbr150i เพรท โยชิ แบบ Slip On เท่าไรครับ (เพื่อไว้ตอนอีกใบเอาไปยัดใยแก้ว) จะได้ไม่ขาดตอนเวลาขับขี่  %$*
เฉพาะปลายท่ออยู่ที่7,900บาทรวมค่าส่งรวมเพลทโยชิครับ &^&

GuRaZenG

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 ก.ย. 2012, 20:55 น. »
ครับ ราคาไม่แรงมากก็ ok ครับ แต่เพรท โยชิ ของที่ร้านมันร่อนไม๊ครับ เมื่อวานไปแข่งมาเวลาท่อร้อนๆ มันร่อนมานิดหน่อย(ผมซื้อแถวบ้าน) รอให้ท่อมันเย็นแล้วเอาผ้ากดมันลงไปก็้หมือนเดิมและ

grim

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 ก.ย. 2012, 22:00 น. »
ครับ ราคาไม่แรงมากก็ ok ครับ แต่เพรท โยชิ ของที่ร้านมันร่อนไม๊ครับ เมื่อวานไปแข่งมาเวลาท่อร้อนๆ มันร่อนมานิดหน่อย(ผมซื้อแถวบ้าน) รอให้ท่อมันเย็นแล้วเอาผ้ากดมันลงไปก็้หมือนเดิมและ
เพลทเป็นมิเนียมต้องดัดให้โค้งให้พอดีก่อนใส่แบบไม่แปะกาวก็โค้งแล้วจากนั้นถึงลอกกาวติดลงไปไม่มีร่อนออกมาแน่นอนกาวอย่างดีแกะออกยังเสียของเลยครับ &^&

GuRaZenG

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 ก.ย. 2012, 16:31 น. »
อ่าครับ แล้วที่ร้านไม่ลองทำท่อ เพรทโยชิ แบบมิเนียมบ้างละครับ จะได้ไม่มีปัญหาเรื่องคาร์บอนแตก ลูกค้าจะได้ไม่ต้องกังวนมากด้วย (นี้คือความคิดผมนะ)

grim

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 ก.ย. 2012, 22:25 น. »
อ่าครับ แล้วที่ร้านไม่ลองทำท่อ เพรทโยชิ แบบมิเนียมบ้างละครับ จะได้ไม่มีปัญหาเรื่องคาร์บอนแตก ลูกค้าจะได้ไม่ต้องกังวนมากด้วย (นี้คือความคิดผมนะ)
งงครับ เพลทแบบติดกาว2หน้าทำให้คาร์บอนแตกยังไงหรอครับ เพลทแบบมิเนียมยิงดีเวทลงไปเลยมากกว่าที่จะทำให้คาร์บอนเสียหายได้ครับ &^& *เพลทแบบของผมติดกาวสองหน้าไม่ชอบใจก็ลอกออกได้แต่ถ้าแบบมิเนียมยิงดีเวทถาวรไม่ชอบใจเจาะออกคาร์บอนก็แตกเป็นรูถาวรครับ และจริงๆทางเราก็ไม่ได้ขายเพลทอะไรด้วยครับแต่มีลูกค้าหลายๆคนถามหาเลยเป็นบริการเสริมเพราะจริงๆแบรนของเราก็คือแบรนของเราครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ก.ย. 2012, 22:26 น. โดย grim »

GuRaZenG

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 ก.ย. 2012, 10:35 น. »
ผมบอกผิดครับ ขอโทษที ท่อสามเหลี่ยมที่เลียนแบบของ โยชิ อะครับ ไม่ลองทำแบบเป็น อะลูมีเนียม บ้างล่ะครับ ลูกค้าจะได้ไม่ต้องกังวลเรื่องคาร์บอนละลายอ่ะครับ

grim

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 ก.ย. 2012, 11:26 น. »
ผมบอกผิดครับ ขอโทษที ท่อสามเหลี่ยมที่เลียนแบบของ โยชิ อะครับ ไม่ลองทำแบบเป็น อะลูมีเนียม บ้างล่ะครับ ลูกค้าจะได้ไม่ต้องกังวลเรื่องคาร์บอนละลายอ่ะครับ
ของทางเราไม่ได้เรียนแบบโยชิครับทั้งมิติ,เข็มขัดรัดท่อและความยาวต่างอย่างสิ้นเชิงครับ เพราะของเราเน้นเสียงที่นุ่มนวลและแรงม้าที่สูงสุดครับ แต่บังเอิญรูปทรงไปคล้ายกับของโยชิแบบนี่สมมุติโยชิทำวงกลมวงรีออกมาก็แปลว่าเลียนแบบผมเช่นกันซึ่งก็คงไม่ใช่ครับ &^& *ส่วนคำแนะนำดีๆผมจะรับไว้น่ะครับขอบคุณมากครับ !@!

GuRaZenG

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 ก.ย. 2012, 21:00 น. »
ครับ พอดีผมไปเห็นท่อของอีกค่ายหนึ่งทำก๊อบทุกยี่ห้อดังๆอ่ะครับ ทำตรงปลายท่อเป็นอลูมิเนียม ก็เลยแสดงความคิดให้แดงบางทรายลองทำบ้างครับ แต่อย่างว่าน่ะครับ แล้วแต่คนชอบอ่ะน่ะ แต่ละสไตท์

grim

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 ก.ย. 2012, 21:48 น. »
ครับ พอดีผมไปเห็นท่อของอีกค่ายหนึ่งทำก๊อบทุกยี่ห้อดังๆอ่ะครับ ทำตรงปลายท่อเป็นอลูมิเนียม ก็เลยแสดงความคิดให้แดงบางทรายลองทำบ้างครับ แต่อย่างว่าน่ะครับ แล้วแต่คนชอบอ่ะน่ะ แต่ละสไตท์
ถูกต้องเลยครับ &^&

ออฟไลน์ StevenMt

• Hero Member
  • ถูกใจ: +0/-0
    • essays in romanticism
resume ghostwriting websites usa
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 28 เม.ย. 2024, 03:12 น. »
Herbert Elliott from Huntsville was looking for resume ghostwriting websites usa

Tristan Lowe found the answer to a search query resume ghostwriting websites usa

ESSAYERUDITE.COM

resume ghostwriting websites usa

free resume example com
pheaa dissertation
top research paper writing website for university
free academic dissertations
resume writing tips font size
best engineering resume format
sample special education administrator resume
professional dissertation conclusion writer service au
essay on miranda vs arizona
custom expository essay ghostwriter service gb
esl phd movie review topic
an essay on the internet
sessay on combining the elements of fiction
how to write an interesting introductory paragraph
pay to write physics article review
twilight book report premade
science essay writer services
best creative essay editing for hire au
homework help for mums dads
hyperreality essay
popular descriptive essay ghostwriter services
essays reading across curriculum
essay on death sentence
custom personal statement proofreading service ca
gcse coursework cover sheet
my resume posting online
popular dissertation conclusion writer for hire for college
write a letter of encouragement to yourself
pay for professional research paper online
stuck on my dissertation
great scholarship essays samples
for and against essay petrol
how to write an anniversary invitation
custom personal statement writer website us
pay to get poetry movie review
good objective for resume for sales job
senate resume bank
putting education in progress on resume
write a brief history on the sumerian region
setup resume job
as film studies coursework micro analysis
ben hur movie essay
free essay on child marriage
writing my own obituary
essays on the great depression
business dissertation topics marketing
custom uk essays
sample research proposal summary
business plan computer shop
entry level merchandiser resume sample
buy cheap definition essay on presidential elections

sample biotechnology cover letter
top dissertation results writers websites for university
free sample research paper apa style
pectinase research paper
christina maria avoglio essay
top dissertation proofreading site for college

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665