ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษา  (อ่าน 1901 ครั้ง)

wave_kang

• บุคคลทั่วไป
ปรึกษา
« เมื่อ: 14 ต.ค. 2012, 14:35 น. »
ตอนี้ทุกคนอาจจะได้ยินคำว่า ชุดหัวมีโอ บ้างนะคับ

เพราะตอนนี้คนกำลังฮิตมากเลย ทำเเล้วมันซัดยาวเป็น100 โลเลย ยอมรับว่าเขาทำกันดีมาก

เลยอยากจะได้ สูตรทำเครื่องเวฟ125 ไปจัดกับ ชุดหัวมีโอ ซะหน่อย คับ

ยังไงกะรบกวนพี่ กริมด้วยนะคับ

!@! !@! !@! !@!

wave_kang

Re: ปรึกษา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 ต.ค. 2012, 12:24 น. »
ยังรอคำตอบ จากพี่กริม
 >< >< ><

grim

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 ต.ค. 2012, 14:06 น. »
ตอนี้ทุกคนอาจจะได้ยินคำว่า ชุดหัวมีโอ บ้างนะคับ

เพราะตอนนี้คนกำลังฮิตมากเลย ทำเเล้วมันซัดยาวเป็น100 โลเลย ยอมรับว่าเขาทำกันดีมาก

เลยอยากจะได้ สูตรทำเครื่องเวฟ125 ไปจัดกับ ชุดหัวมีโอ ซะหน่อย คับ

ยังไงกะรบกวนพี่ กริมด้วยนะคับ

!@! !@! !@! !@!
หัวมิโอจริงๆก็ไม่ได้ต่างจากหัวเวฟเท่าไรเพราะเป็นแคมเดี่ยว2วาวเหมือนกัน ซึ่งถ้าทำจริงๆไม่ว่าจะหัวเวฟหรือหัวมิโอมันก็ทำให้แรงให้ทนได้เท่ากัน ถ้าเค้าเข้าใจเรื่องการคำนวนอัตราส่วนกำลังอัดครับ แต่ฝามิโออาจจะได้เปรียบมากกว่าที่มีคนทำมากกว่าการตีหลอดการทำบ่าอาจจะมีเทคนิคการกลึงมากกว่าครับ &^&

wave_kang

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 ต.ค. 2012, 16:33 น. »
ผมไม่ได้จะทำหัวมีโอ

เเต่ผมจะจัด เครื่อง125 เต็มใบ

ไว้ไปกัดตูดหัวมีโอ  !@! !@! !@!

grim

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 ต.ค. 2012, 00:39 น. »
ผมไม่ได้จะทำหัวมีโอ

เเต่ผมจะจัด เครื่อง125 เต็มใบ

ไว้ไปกัดตูดหัวมีโอ  !@! !@! !@!
ทำได้หมดครับพื้นฐานไม่แตกต่างกันเลยครับ2วาวแคมเดี่ยว เปิดผ่านกระเดื่องเหมือนกัน ถ้าเป็น4วาวระบบแคมคู่อะไรค่อยว่ากันครับ แต่อันนี่อะไรก็ทำให้วิ่งได้หมดครับ &^&

wave_kang

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 ต.ค. 2012, 23:29 น. »
ขอบคุน คับ
 +_) +_) +_)

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665