ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวสมาชิก  (อ่าน 86252 ครั้ง)

Tum.at

• บุคคลทั่วไป
Re: แนะนำตัวสมาชิก
« ตอบกลับ #200 เมื่อ: 21 ธ.ค. 2012, 00:02 น. »
สวัสดีครับ ชื่อตั้ม ครับ พึงได้ ท่อมา เลยมาแนะนำตัวเลย ครับ ขับ mio 125 รุ่น คาบูเครื่องเดิมครับ

ยังไงพี่ๆช่วยสอนผมแต่งรถแบบทนด้วยนะครับ ^^

grim

« ตอบกลับ #201 เมื่อ: 21 ธ.ค. 2012, 00:10 น. »
สวัสดีครับ ชื่อตั้ม ครับ พึงได้ ท่อมา เลยมาแนะนำตัวเลย ครับ ขับ mio 125 รุ่น คาบูเครื่องเดิมครับ

ยังไงพี่ๆช่วยสอนผมแต่งรถแบบทนด้วยนะครับ ^^
สวัสดีและยินดีตอนรับครับผม &^& !@!

แหงด

สวัสดีครับ ผม แหงด
« ตอบกลับ #202 เมื่อ: 22 ธ.ค. 2012, 22:42 น. »
 %$*

SnookClub

« ตอบกลับ #203 เมื่อ: 26 ม.ค. 2013, 10:14 น. »
ผมชื่อนุ๊กคับ!!

grim

« ตอบกลับ #204 เมื่อ: 26 ม.ค. 2013, 10:53 น. »
ผมชื่อนุ๊กคับ!!
ยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกทุกๆท่านครับ !@!

อรุษ

« ตอบกลับ #205 เมื่อ: 06 มี.ค. 2013, 13:56 น. »
หวักดีคับพี่ ผม!ชื่อรุดคับ

grim

« ตอบกลับ #206 เมื่อ: 06 มี.ค. 2013, 23:58 น. »
หวักดีคับพี่ ผม!ชื่อรุดคับ
สวัสดีและยินดีตอนรับครับ &^&

tua133

« ตอบกลับ #207 เมื่อ: 18 มี.ค. 2013, 22:20 น. »
ผม ตั้ว ครับ น้องใหม่ผากเนื้อผากตัว ด้วยครับผม  !@!

grim

« ตอบกลับ #208 เมื่อ: 19 มี.ค. 2013, 00:58 น. »
ผม ตั้ว ครับ น้องใหม่ผากเนื้อผากตัว ด้วยครับผม  !@!
ยินดีตอนรับครับ !@!

newzezon

« ตอบกลับ #209 เมื่อ: 30 มี.ค. 2013, 19:35 น. »
 &^& สวัสดีคับ ผมนิวครับ

grim

« ตอบกลับ #210 เมื่อ: 30 มี.ค. 2013, 23:14 น. »
&^& สวัสดีคับ ผมนิวครับ
ยินดีตอนครับผม !@!

art sk

« ตอบกลับ #211 เมื่อ: 06 พ.ค. 2013, 22:25 น. »
สาหวัดดีคับ ผมชื่อ อาร์ท คับ

[EC]Best

« ตอบกลับ #212 เมื่อ: 25 พ.ค. 2013, 14:19 น. »
สวัสดีคร้าบ ทุกท่าน  ผมชื่อ เบส นะครับ อายุ 16 ปี   อยู่พังงา ครับ     

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร้าบบ (มือไหม่หัดแว้นครับผม อิอิ ^__^ )

ปิยะณัณ

« ตอบกลับ #213 เมื่อ: 02 ก.ค. 2013, 21:34 น. »
สวัสดีครับ ผมนัฐ ครับ

อาร์มหมาแก่

« ตอบกลับ #214 เมื่อ: 14 ส.ค. 2013, 13:46 น. »
 *&^ผมเป็นสมาชิกใหม่ที่ไม่ได้เข้ามาเพราะชื่อเสียงของทางร้าน! บอกตรงๆนะครับชื่แดงบางทรายไม่ได้มีผลกับการตัดสินใจของผมเลย อาจจะด้วยความที่ผมเองก็พอจะมีอายุแล้วภาพเก่าๆของร้านตีท่อมักจะเอความต้องการของลูกค้าและสมัยนิยมเป็นที่ตั้งในการกอบโกยผลประโยชน์ ซึ่งผ่านมา20ปีนี้ก็ล้มหายกันไปเยอะ ถึงแม้ปัจจุบันจะเหลือที่คนส่วนมากยอมรับแค่2-3ร้านและแดงบางทรายก็เป็นหนึ่งในนั้น แต่ด้วยเพราะคนใช้กฎหมายทำให้ผมก็ไม่ค่อยสนใจท่อเท่าไหร่ เพราะคิดว่าก็คงเหมือนในอดีต แต่วันนี้ผมสนใจมอไซค์อีกครั้งทุกอย่างในรถผมจะเป็นคนทำเองหรือเลือกด้วยเหตุผลตามหลักการและการใช้งานซึ่งที่แรกผมตั้งใจว่าจะใช้ท่อของ'Leo"แต่เพื่อนผมแนะนำว่าให้ลองหาข้อมูลของแดงบางทรายดูก่อน ซึ่งพอผมได้เห็นถึงรู้ว่าภาพในอดีตไม่มีอีกแล้วท่อเป็นป้องๆเชื่อมเยอะแบบที่วัยรุ่นชอบ กลับเป็นท่อดัดขึ้นรูปตามหลักอากาศของการไหลเวียน,ท่อที่ไม่ใช้ใส่แล้วดังแต่เสียง,ทุกอย่างมันลงตัวเทียบเท่าของต่างประเทศ(หรืออาจจะดีกว่าด้วย)และที่ผมประทับใจที่สุดคือการได้เข้าไปอ่านกระทู้ของcbr นี่คือสิ่งที่ผู้ผลิตชาวไทยไม่เคยมีและไม่พยายามจะมีคือความรับผิดชอบต่อสินค้าที่ลูกค้าได้รับไป ถึงแม้ว่าทางร้านมีโอกาสจะปฎิเสธได้หลายข้ออ้างแต่ก็ไม่ทำ! กลับกระโดดเข้ามาปกป้องชื่อเสียงและความซื่อสัตว์ของลูกค้าโดยที่ไม่ทำให้ลูกค้าเสียตวามรักต่อแบนด์นี้ เป็นความภูมิใจจริงๆครับที่ผมจะได้มีโอกาสใช้สินค้าของแดงบางทรายในเร็วๆนี้ เช่นเดียวกับที่ผมเองก็ใช้yssมาตลอดตั้งแต่มีสินค้าคุณภาพ(เคยแต่ซื้อของนอกเก่าเอามาซ่อม)สิ่งเหล่านี้ละครับที่ทำให้แดงบางทรายอยู่ในใจผู้ใช้"ขอบคุณครับ"

grim

« ตอบกลับ #215 เมื่อ: 14 ส.ค. 2013, 22:49 น. »
*&^ผมเป็นสมาชิกใหม่ที่ไม่ได้เข้ามาเพราะชื่อเสียงของทางร้าน! บอกตรงๆนะครับชื่แดงบางทรายไม่ได้มีผลกับการตัดสินใจของผมเลย อาจจะด้วยความที่ผมเองก็พอจะมีอายุแล้วภาพเก่าๆของร้านตีท่อมักจะเอความต้องการของลูกค้าและสมัยนิยมเป็นที่ตั้งในการกอบโกยผลประโยชน์ ซึ่งผ่านมา20ปีนี้ก็ล้มหายกันไปเยอะ ถึงแม้ปัจจุบันจะเหลือที่คนส่วนมากยอมรับแค่2-3ร้านและแดงบางทรายก็เป็นหนึ่งในนั้น แต่ด้วยเพราะคนใช้กฎหมายทำให้ผมก็ไม่ค่อยสนใจท่อเท่าไหร่ เพราะคิดว่าก็คงเหมือนในอดีต แต่วันนี้ผมสนใจมอไซค์อีกครั้งทุกอย่างในรถผมจะเป็นคนทำเองหรือเลือกด้วยเหตุผลตามหลักการและการใช้งานซึ่งที่แรกผมตั้งใจว่าจะใช้ท่อของ'Leo"แต่เพื่อนผมแนะนำว่าให้ลองหาข้อมูลของแดงบางทรายดูก่อน ซึ่งพอผมได้เห็นถึงรู้ว่าภาพในอดีตไม่มีอีกแล้วท่อเป็นป้องๆเชื่อมเยอะแบบที่วัยรุ่นชอบ กลับเป็นท่อดัดขึ้นรูปตามหลักอากาศของการไหลเวียน,ท่อที่ไม่ใช้ใส่แล้วดังแต่เสียง,ทุกอย่างมันลงตัวเทียบเท่าของต่างประเทศ(หรืออาจจะดีกว่าด้วย)และที่ผมประทับใจที่สุดคือการได้เข้าไปอ่านกระทู้ของcbr นี่คือสิ่งที่ผู้ผลิตชาวไทยไม่เคยมีและไม่พยายามจะมีคือความรับผิดชอบต่อสินค้าที่ลูกค้าได้รับไป ถึงแม้ว่าทางร้านมีโอกาสจะปฎิเสธได้หลายข้ออ้างแต่ก็ไม่ทำ! กลับกระโดดเข้ามาปกป้องชื่อเสียงและความซื่อสัตว์ของลูกค้าโดยที่ไม่ทำให้ลูกค้าเสียตวามรักต่อแบนด์นี้ เป็นความภูมิใจจริงๆครับที่ผมจะได้มีโอกาสใช้สินค้าของแดงบางทรายในเร็วๆนี้ เช่นเดียวกับที่ผมเองก็ใช้yssมาตลอดตั้งแต่มีสินค้าคุณภาพ(เคยแต่ซื้อของนอกเก่าเอามาซ่อม)สิ่งเหล่านี้ละครับที่ทำให้แดงบางทรายอยู่ในใจผู้ใช้"ขอบคุณครับ"
ขอบคุณมากๆครับผม เป็นกำลังใจให้ทางเราเป็นอย่างยิ่งครับ และทางเราขอดูแลลูกค้าทุกๆท่านให้ดีที่สุดดราบนานเท่านานครับ &^& &^& &^& &^& &^&

MOO

« ตอบกลับ #216 เมื่อ: 24 ส.ค. 2013, 15:14 น. »
หวัดดีคับทุกคนผมโมคับ

oa kamala

« ตอบกลับ #217 เมื่อ: 02 ต.ค. 2013, 10:31 น. »
สวัสดีครับ ผมโอ๋ครับ อายุก็ 32 แระ แต่ยังชื่นชอบ ความเร็วจากสองล้ออยู่ ปัจจุบันใช้ cbr150i

พอเจอเวปนี้ ของแรงๆเยอะมาก ความอยากเลยบังเกิดขอหาข้อมูลก่อนค่อยอุดหนุนต่อไปครับ...   !@!

ron ran

« ตอบกลับ #218 เมื่อ: 04 ต.ค. 2013, 18:58 น. »
สวัหนูี พี่น้องชาวไทย ^^ ชื่อรน ครับ แต่งรถไปเรื่อยแก้เซงได้เยอะ

wattana

« ตอบกลับ #219 เมื่อ: 16 ต.ค. 2013, 18:35 น. »
สวัสดีคับ ผมต๊ะคับ

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665