ผู้เขียน หัวข้อ: กูรู ชี้แนะด้วยครับ...  (อ่าน 1041 ครั้ง)

Nikeclub

• บุคคลทั่วไป
กูรู ชี้แนะด้วยครับ...
« เมื่อ: 23 ก.ย. 2013, 15:08 น. »
สวัสดีครับ คือผมอยากสอบถามเรื่อง ราคา และ อายุการใช้งานครับ
รถผม sonic เดิม แต่ผมจะทำ ลูก ซักเบอร์70
เลยอยากถามว่า ในการทำ มันต้องใช้อะไรมั่ง
และที่ร้านสามารถจัดให้ได้มั้ย และงบทั้งหมดเท่าไร
และถ้าทำแล้วอายุการใช้งานจะป็นอย่างไร รบกวนด้วยครับ...

grim

Re: กูรู ชี้แนะด้วยครับ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 ก.ย. 2013, 23:30 น. »
สวัสดีครับ คือผมอยากสอบถามเรื่อง ราคา และ อายุการใช้งานครับ
รถผม sonic เดิม แต่ผมจะทำ ลูก ซักเบอร์70
เลยอยากถามว่า ในการทำ มันต้องใช้อะไรมั่ง
และที่ร้านสามารถจัดให้ได้มั้ย และงบทั้งหมดเท่าไร
และถ้าทำแล้วอายุการใช้งานจะป็นอย่างไร รบกวนด้วยครับ...
โซนิคลูก70ชักเดิมก็วิ่งได้น่ะครับได้ลูกกำลังเยอะๆดี ฝาวาวใหญ่ แคร้งเจียเล็กน้อย งบต้องมี1หมื่น+-ครับ อายุการใช้งานถ้าเซ๊ตทนๆก็เหมือนรถเดิมๆเลยครับขึ้นเหนือล่องใต้ได้หมด

Jinkazama

Re: กูรู ชี้แนะด้วยครับ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 ก.ย. 2013, 16:54 น. »
จัดไปเลยครับผม

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665