ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเกี่ยวกับรอบเครื่องยนต์หน่อยครับ  (อ่าน 669 ครั้ง)

dragonsdek1

• บุคคลทั่วไป
รถเดิมๆมันเป็นคาบูรอบไม่ได้ถ้าอยากให้รอบตัดเหมือนหัวฉีดต้องทำยังไงหรอครับ

grim

• บุคคลทั่วไป
Re: ขอถามเกี่ยวกับรอบเครื่องยนต์หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 พ.ย. 2015, 11:33 น. »
รถเดิมๆมันเป็นคาบูรอบไม่ได้ถ้าอยากให้รอบตัดเหมือนหัวฉีดต้องทำยังไงหรอครับ
รถอะไรครับ

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665