ผู้เขียน หัวข้อ: จะทำ นูโว 115 ให้เป็น 150cc แบบนี้ใด้มั้ย ข้อดีข้อเสียเยอะแค่ใหน  (อ่าน 1638 ครั้ง)

nnnz001

• บุคคลทั่วไป
ไครที่ทำลูก ใหญ่ๆ แล้วใช้งานออกทริปไกลๆได้ แนะนำผมหน่อยครับ
พอดี อยากทำรถเก่าๆไว้ขับเล่นไกลๆ

Jamareonz

ต้องทำเยอะครับ

Gamradin

มันจะทำเยอะมากเสียเงินแบบจุกจิกเยอะ

thedoom

ลูกอะไรครับ

Panupong1

ผมเองก็อยากทำเหมือนกันครับ

Robeto

เสียเงินเยอะมากถ้าอยากจะทำแถมมีความเสี่ยง

Jondancit

ผมว่าไม่ดีน่ะเพื่อนผมทำไปหมดหลายบาทอยู่ครับ

Cypperdie

หืม..ได้ด้วยหรอ ถ้าทำได้มันก็ต้องมีเหตุผลที่เค้าไม่ทำมาตั้งแต่แรกนั้นหล่ะนะ

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665