ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องท่อ ninja250  (อ่าน 4625 ครั้ง)

boyb

• บุคคลทั่วไป
สอบถามเรื่องท่อ ninja250
« เมื่อ: 20 พ.ค. 2009, 22:58 น. »
พอดีผมอยากเห็นรูป ท่อ ninja 250 ตอนใส่รถแล้วอ่าคับ
พอจะจัดให้ดูหน่อยได้มั้ยคับ
และก้ออยากได้ยินเสียงด้วยอ่าคับ
ประกอบการตัดสินใจคับ
ขอบคุณคับ %$* %$* อ่อเกือบลืม ท่อตัวนี้มีรู o2 มาให้แล้วใช้ม่ะคับ

grim

Re: สอบถามเรื่องท่อ ninja250
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 พ.ค. 2009, 23:13 น. »
พอดีผมอยากเห็นรูป ท่อ ninja 250 ตอนใส่รถแล้วอ่าคับ
และก้ออยากได้ยินเสียงด้วยอ่าคับ
ขอบคุณคับ %$* %$* อ่อเกือบลืม ท่อตัวนี้มีรู o2 มาให้แล้วใช้ม่ะคับ
บอกตามตรงว่าท่อนินจาผมมีข้อมูลน้อยมากเพราะมันใหม่จริงๆครับเลยไม่มีรูปถ่ายที่ใส่รถแล้วเดี๋ยวจะลองหาให้ครับรูO2 cencerป่าวครับ

grim

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 พ.ค. 2009, 23:19 น. »
บอกตามตรงว่าท่อนินจาผมมีข้อมูลน้อยมากเพราะมันใหม่จริงๆครับเลยไม่มีรูปถ่ายที่ใส่รถแล้วเดี๋ยวจะลองหาให้ครับรูO2 cencerป่าวครับ
ปลายกลึงก็มีครับ

grim

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 พ.ค. 2009, 23:27 น. »

เสียงมาแล้วครับ
http://www.youtube.com/watch?v=XADjxvaRMug

grim

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 พ.ค. 2009, 23:40 น. »
รูปมาแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ต.ค. 2009, 20:11 น. โดย grim »

Mr_boy

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 พ.ค. 2009, 09:57 น. »
ขอ ถาม เรื่อง ราคาหน่อยนะครับ

ราคา เจ้าท่อNinja250 ตัวนี้ เท่าไรหรอ ครับ

!@!

grim

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 พ.ค. 2009, 12:12 น. »
ขอ ถาม เรื่อง ราคาหน่อยนะครับ

ราคา เจ้าท่อNinja250 ตัวนี้ เท่าไรหรอ ครับ

!@!
7000ครับ

boyb

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 พ.ค. 2009, 21:17 น. »
แห่มจัดให้ไวดีจังคับ ได้ใจลูกค้าไปเต็มๆ
เสียงโดนใจมากเลยคับ
อ่าใช่คับ รูO2 cencer อ่าคับ เจาะมาให้แล้วชั้ยม่ะคับ
แล้วอีกอย่าง เปลี่ยนเป็นปลายสีรุ่งได้มั้ยคับ

grim

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 พ.ค. 2009, 22:16 น. »
แห่มจัดให้ไวดีจังคับ ได้ใจลูกค้าไปเต็มๆ
เสียงโดนใจมากเลยคับ
อ่าใช่คับ รูO2 cencer อ่าคับ เจาะมาให้แล้วชั้ยม่ะคับ
แล้วอีกอย่าง เปลี่ยนเป็นปลายสีรุ่งได้มั้ยคับ
มีเจาะมาครับ ปลายสีรุ่งก็มีครับราคาเท่ากันครับ

boyb

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 22 พ.ค. 2009, 16:18 น. »
รบกวนอีกอย่างครับ เพราะว่ามีคนสนใจท่อตัวนี้อยู่พอสมควรคับ
อยากจะถามว่า ได้ลองใส่วิ่งทดสอบดูรึยังคับ ว่ามีอ่ะไรเปลี่ยนแปลงบ้างคับ

รบกวนด้วย ขอบคุณคับ !@!

grim

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 22 พ.ค. 2009, 21:31 น. »
รบกวนอีกอย่างครับ เพราะว่ามีคนสนใจท่อตัวนี้อยู่พอสมควรคับ
อยากจะถามว่า ได้ลองใส่วิ่งทดสอบดูรึยังคับ ว่ามีอ่ะไรเปลี่ยนแปลงบ้างคับ

รบกวนด้วย ขอบคุณคับ !@!
ใช่คนที่โทรมาสั้งผมป่าวครับ  ทางร้านเรามีนินจาสีเขียวอยู่1คันเพราะต่างประเทศลุงทุนซื้อให้เรามาไล่ท่อโดยเฉพาะครับไล่จนเราคิดว่าตรรงนี้ดีที่สุดครับเมื่อปลายปีที่แล้วก็ทำออกมาแต่ก็ยังสู้ตัวใหม่ที่ไล่กับรถโดยตรงเลยครับ

boyb

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 23 พ.ค. 2009, 00:14 น. »
ไม่ใช่ผมหรอกคับ ผมกะลังว่าจะสั่ง อิอิ
สอบถามไว้ก่อน และก้อเพื่อนๆฝากถามมาคับ
พอดีผมรถชน รถซ่อมอยู่จะเส็จสิ้นเดือน
ก้อเลยว่าจะลงท่อซะหน่อย  !!!
ขอบคุณคับ อีกซักพักคงได้ใช้บริการ

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665