ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่อสำหรับ KRR 150 มั้ยครับ พอดีคอเก่ามันผุเลยอยากเปลี่ยนใหม่  (อ่าน 1211 ครั้ง)

P.A.

• บุคคลทั่วไป
มีท่อสำหรับ KRR 150 มั้ยครับ ราคาเท่าไรครับ พอดีคอเก่ามันผุเลยอยากเปลี่ยนใหม่เป็นเลส อีกนิดครับถ้ามีของ แล้วเครื่องเดิมๆ เปลี่ยนแล้วจะวิ่งออกมั้ยครับ เสียงจะเป็นไงครับ ดังมากมั้ย ช่วยตอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

grim

มีท่อสำหรับ KRR 150 มั้ยครับ ราคาเท่าไรครับ พอดีคอเก่ามันผุเลยอยากเปลี่ยนใหม่เป็นเลส อีกนิดครับถ้ามีของ แล้วเครื่องเดิมๆ เปลี่ยนแล้วจะวิ่งออกมั้ยครับ เสียงจะเป็นไงครับ ดังมากมั้ย ช่วยตอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
มีครับวิ่งออกแน่นอนครับเสียงจะหวานๆราคาเลสอยู่ที่5000บาท

P.A.

ขอบคุณที่ตอบครับ

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665