ผู้เขียน หัวข้อ: แอบดู แอบศึกษา มานาน  (อ่าน 1636 ครั้ง)

C-Brightz

• บุคคลทั่วไป
แอบดู แอบศึกษา มานาน
« เมื่อ: 05 ม.ค. 2011, 23:02 น. »
พี่กริมครับ ขอรบกวนสอบถามเรื่อง ปรับแต่ง และราคาสินค้ารวมส่งด้วยครับ
   SONIC
  1. ผมว่าจะทำ Sonic Size'100 ชัก'3 (สลักพอไหวรึป่าวครับ เห็นพี่เคยบอกหาให้ได้) แคม (ของพี่จะดังไหมคับถ้าลูกเดิม) กล่อง (API ตามสเปกเครื่อง) N-PRO (อันนี้ก็แอบเห็นพี่บอกหาหใด้เหมือนกัน) ส่วนท่อ ท่อเดิมผ่า พอได้ไหมครับ (อยากขับทนๆ) เรื่องฝาสูบจะทำยังไงกับมันดี รวบกวนแนะนำผมทีครับ
  2. แล้วราคาสินค้า = แคม สลัก กล่อง คาบู N-PRO คว้านปาก + ส่ง เท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

grim

Re: แอบดู แอบศึกษา มานาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 ม.ค. 2011, 23:57 น. »
พี่กริมครับ ขอรบกวนสอบถามเรื่อง ปรับแต่ง และราคาสินค้ารวมส่งด้วยครับ
   SONIC
  1. ผมว่าจะทำ Sonic Size'100 ชัก'3 (สลักพอไหวรึป่าวครับ เห็นพี่เคยบอกหาให้ได้) แคม (ของพี่จะดังไหมคับถ้าลูกเดิม) กล่อง (API ตามสเปกเครื่อง) N-PRO (อันนี้ก็แอบเห็นพี่บอกหาหใด้เหมือนกัน) ส่วนท่อ ท่อเดิมผ่า พอได้ไหมครับ (อยากขับทนๆ) เรื่องฝาสูบจะทำยังไงกับมันดี รวบกวนแนะนำผมทีครับ
  2. แล้วราคาสินค้า = แคม สลัก กล่อง คาบู N-PRO คว้านปาก + ส่ง เท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ
แนะนำเป็นชุด59หัวนูนดีกว่าครับ ไม่ต้องมีชักทนแน่นอน ชุด59หัวนูนพร้อมแคมพร้อมประเก็นครบชุด6,000บาท กล่อง1900 คาร์บูไม่มีครับ ค่าส่ง100บาท

grim

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 ม.ค. 2011, 23:58 น. »
วาวใช้วาวเดิมครับสเต็ปนี้สามารถวิ่งได้160++ครับ

PEETZ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 ม.ค. 2011, 23:02 น. »
ขอเเจมได้ไหมคัฟ ชื่อกระทู้ทำผมเสียวไปหมดเลย

อ่านเป็น แอบดูนักศึกษา มานาน

ออนไลน์ xenoro

• Hero Member
  • ถูกใจ: +0/-0

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665