ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนนิดนุง หัวเชื้อที่ผสมน้ำมันใน2จังวะใช้ของอาไรหรอ  (อ่าน 2135 ครั้ง)

Ls125

• บุคคลทั่วไป
รบกวนนิดนุง หัวเชื้อที่ผสมน้ำมันใน2จังวะใช้ของอาไรหรอ

ขอบคุณครับ

grim

รบกวนนิดนุง หัวเชื้อที่ผสมน้ำมันใน2จังวะใช้ของอาไรหรอ

ขอบคุณครับ
ELF,CASTOL

tothapon

แต่ที่บ้านผมเข้าใช้น้ำมันที่ผสมเครื่องบินบังคับ...ได้รึป่าวคับ

Ls125

ไปหาซื้อได้ที่ไหนหรอ พี่กิม

เวลาซื้อบอก เขาว่าอะไร ง่ะ

Ls125

แล้ว ท่อ ls รอดท้อง ลูกแกม100 ราคายุเท่าไหร่อะครับ

เหงเขาบอกว่า ท่อ ใส่แล้วมันจะมีปลายไม่มีต้นหรอครับ

คือรถผมไม่มีต้น อยากใส่ให้ต้น กับ กลางปลาย มันจัดง่ะ ทำได้มะงับ

grim

แล้ว ท่อ ls รอดท้อง ลูกแกม100 ราคายุเท่าไหร่อะครับ

เหงเขาบอกว่า ท่อ ใส่แล้วมันจะมีปลายไม่มีต้นหรอครับ

คือรถผมไม่มีต้น อยากใส่ให้ต้น กับ กลางปลาย มันจัดง่ะ ทำได้มะงับ
รถแข่งทุกๆคันในโลกไม่สามารถทำให้มันแรงต้นได้หรอกครับเพราะเค้าต้องการย้ายย่านกำลังสูงสุดไปไว้ในรอบที่สูงๆครับอย่างรถแข่งMOTO GPออกตัวเบาๆยังไม่ได้จะดับลูกเดียวครับ ท่อ3,500บาทครับ

Ls125

ขอบคุณครับ !@!

แล้วกล่องไฟ  ด้วยอะงับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ธ.ค. 2010, 18:21 น. โดย Ls125 »

unoiji

รถแข่งทุกๆคันในโลกไม่สามารถทำให้มันแรงต้นได้หรอกครับเพราะเค้าต้องการย้ายย่านกำลังสูงสุดไปไว้ในรอบที่สูงๆครับอย่างรถแข่งMOTO GPออกตัวเบาๆยังไม่ได้จะดับลูกเดียวครับ ท่อ3,500บาทครับ
มีรูปไหมครับท่าน เห็นแต่ตัวท๊อป น่าจะ 7xxx

ออนไลน์ xenoro

• Hero Member
  • ถูกใจ: +0/-0

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665