ผู้เขียน หัวข้อ: ท่อsmile  (อ่าน 1242 ครั้ง)

elinor

• บุคคลทั่วไป
ท่อsmile
« เมื่อ: 26 มี.ค. 2011, 20:53 น. »
ท่อสูตรsmileออกข้างปลายกลึงราคาเท่าไรครับ แล้วตัวท่อเป็นสแตนเลสรึปล่าวครับขอทราบราคาด้วยครับ รถลูกสูบเบอร์100 ต่อไปถ้าคว้านลูกแด๊ช ท่อจะรับกันได้มั้ย แล้วปลายท่อมีแบบเก็บเสียงให้เบาลงมั้ยครับ ข อราคาด่วนเลย ขอบคุณครับ

grim

• บุคคลทั่วไป
Re: ท่อsmile
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 มี.ค. 2011, 22:48 น. »
ท่อสูตรsmileออกข้างปลายกลึงราคาเท่าไรครับ แล้วตัวท่อเป็นสแตนเลสรึปล่าวครับขอทราบราคาด้วยครับ รถลูกสูบเบอร์100 ต่อไปถ้าคว้านลูกแด๊ช ท่อจะรับกันได้มั้ย แล้วปลายท่อมีแบบเก็บเสียงให้เบาลงมั้ยครับ ข อราคาด่วนเลย ขอบคุณครับ
ตัวนี้ไม่ได้ผลิตแล้วครับไม่รู้จะใส่ท่อDASHได้รึป่าวครับ

ออนไลน์ xenoro

• Hero Member
  • ถูกใจ: +0/-0

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665