ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องท่อ 2จังหวะครับ  (อ่าน 1561 ครั้ง)

andrayev

• บุคคลทั่วไป
สอบถามเรื่องท่อ 2จังหวะครับ
« เมื่อ: 26 มี.ค. 2012, 14:11 น. »
1.ราคา ท่อ 2จังหวะ ของ zx150 ที่หน้าเวบ นี่คือราคาท่อ+ปลายมิเนียม ใช่ใหมครับ
2.ถ้าแยกซื้อเฉพาะท่อ (ไม่เอาปลาย) ราคาเท่าใหร่ครับ
3.สามารถใส่กับปลายเดิมติดรถ zx150 ได้เลยใหมครับ หรือต้องแปลง
4.ใส่กับปลาย Tsukigi ได้ใหมครับ
ขอบคุณครับ

grim

Re: สอบถามเรื่องท่อ 2จังหวะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 มี.ค. 2012, 14:51 น. »
1.ราคา ท่อ 2จังหวะ ของ zx150 ที่หน้าเวบ นี่คือราคาท่อ+ปลายมิเนียม ใช่ใหมครับ
2.ถ้าแยกซื้อเฉพาะท่อ (ไม่เอาปลาย) ราคาเท่าใหร่ครับ
3.สามารถใส่กับปลายเดิมติดรถ zx150 ได้เลยใหมครับ หรือต้องแปลง
4.ใส่กับปลาย Tsukigi ได้ใหมครับ
ขอบคุณครับ
1.ราคาทังใบครับ
2.มันมาทั้งใบครับถ้าไม่เอาปลายก็ลดได้ไม่กี่ร้อยไม่คุ้มครัจ
3.ใส่ไม่ได้ครับ
4.ไม่มีข้อมูลเลยครับ
ปลายของทางเราทีมากับท่อดีที่สุดแล้วครับ

andrayev

Re: สอบถามเรื่องท่อ 2จังหวะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 มี.ค. 2012, 22:13 น. »
รบกวนถามอีกนิด
1.ถ้าจะเอาท่อ+ปลายคาร์บอน ของ 2จังหวะ ราคาเท่าใหร่ครับ(ไม่เอาปลายมิเนียม)
2.ทำไมทำท่อของ zx กับ kr มา แต่ไม่ทำของพวก nsr,tzr,tzm มาให้ครบรุ่นล่ะครับ
     หรือว่า 2 ตัวนี้คนนิยมสั่งตีท่อกันเยอะ

ปล.กะว่าจะจัดสักชุด แต่ต้องรอผลเกณฑ์ทหาร ช่วงต้นเมษานี้ก่อนน่ะครับ อิอิ  +-)

grim

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 มี.ค. 2012, 23:08 น. »
รบกวนถามอีกนิด
1.ถ้าจะเอาท่อ+ปลายคาร์บอน ของ 2จังหวะ ราคาเท่าใหร่ครับ(ไม่เอาปลายมิเนียม)
2.ทำไมทำท่อของ zx กับ kr มา แต่ไม่ทำของพวก nsr,tzr,tzm มาให้ครบรุ่นล่ะครับ
     หรือว่า 2 ตัวนี้คนนิยมสั่งตีท่อกันเยอะ

ปล.กะว่าจะจัดสักชุด แต่ต้องรอผลเกณฑ์ทหาร ช่วงต้นเมษานี้ก่อนน่ะครับ อิอิ  +-)
1.7,500บาทครับ
2.มีทุกรุ่นครับZX,KR,NSR-RR,NSR-SP,DASH,LS,AKIRAแต่ไม่ได้ลงไว้ครับ

ออนไลน์ xenoro

• Hero Member
  • ถูกใจ: +0/-0

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665