ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงบน วาล์ว ดังครับ  (อ่าน 493 ครั้ง)

Mclassic

• บุคคลทั่วไป
ช่วงบน วาล์ว ดังครับ
« เมื่อ: 17 พ.ย. 2017, 21:47 น. »
รถผม โซนิค125 ตัวใหม่ ทำมา ลูกcbชัก5คือตอนนี้ ช่วงบนมันดังผมเลยอยากทราบว่ามีวิธีแก้ยังไงบ้างครับ คือผมไปร้านเค้าบอกรายละเอียดนะแต่ผมจำไม่ได้ ช่วยหน่อยครับ แต่เค้าบอกให้เปลี่ยนยกชุด ช่วงบน แคมก็ต้องเปลี่ยน
แร้วถ้าผมขี่แบบนี้ต่อไปมันจะมีปัญหาอะไรกับเครื่องมั้ยครับ

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665