ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกสูบForgeใส่Lsได้ไหมครับ  (อ่าน 1577 ครั้ง)

Zero

• บุคคลทั่วไป
ลูกสูบForgeใส่Lsได้ไหมครับ
« เมื่อ: 05 ม.ค. 2010, 18:23 น. »
ลูกสูบForgeใส่Ls(ก้านเดิม)ได้ไหมครับ(มันจะกินน้ำมากกว่าเดิมไหมหนอ...)
แล้วท่อOPEN4000 จูเนียร์3500แล้วปลายคาร์บอนกับมิเนียมต่างกันยังไงครับและเสียงท่อมันดังมากไหมครับที่ตำรวจจะจับเอา
กล่องไฟE-7กับOPENและ4กราฟต่างกันยังไงครับ
ปล.จะแนะนำอะไรเพิ่มก็ได้นะครับ ช่วงนี้เก็บเงินแต่งLsครบเมื่อไรจะโทรสั่งทันทีเลยครับ

grim

• บุคคลทั่วไป
Re: ลูกสูบForgeใส่Lsได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 ม.ค. 2010, 22:12 น. »
ลูกสูบForgeใส่Ls(ก้านเดิม)ได้ไหมครับ(มันจะกินน้ำมากกว่าเดิมไหมหนอ...)
แล้วท่อOPEN4000 จูเนียร์3500แล้วปลายคาร์บอนกับมิเนียมต่างกันยังไงครับและเสียงท่อมันดังมากไหมครับที่ตำรวจจะจับเอา
กล่องไฟE-7กับOPENและ4กราฟต่างกันยังไงครับ
ปล.จะแนะนำอะไรเพิ่มก็ได้นะครับ ช่วงนี้เก็บเงินแต่งLsครบเมื่อไรจะโทรสั่งทันทีเลยครับ
ลูกไม่มีของ2จังหวะครับ
ปลายมิเนียมก็ทำมาจากวัสดุที่เป็นอลูมเนียม ปลายคาร์บอนวัสดุปลายท่อก็ทำมาจากคาร์บอนไฟเบอต่างกันที่ความสวยงามครับ

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665