ผู้เขียน หัวข้อ: พี่กิมคับ อยากทราบเกี่ยวกับรถอากี่ล่าร์ ของผมคับ  (อ่าน 1730 ครั้ง)

tanawat17

• บุคคลทั่วไป
อยากทราบว่ารถผม อากี่ล่าร์5เกียร์ ไม่มีคาร์ด ควรจะแต่งยังไงคับ
ถึงจะแรงๆขอสักวิ่ง200+ ใช่ทุนไม่มากคับ แต่ผมใส่ท่อรอดDBS แล้วนะคับ
แล้วควรทำยังไงต่อคับ
ขอบพระคุณที่กรุณาให้คำแน่นะ !@!

tanawat17

ควรคว้านลูกไซ้อะไร 50-100-150-200-250 ไซ้ไหนดีคับ
รถผมใส่คาบู แดชแล้วนะคับ
ตอนนี้ตีปอกใหม่ไซ้ 50 แล้วเอาเสื้อสูบไปแย้งแล้วคับ
ต้องคว้านลูกไซ้อะไร แล้วเปลี่ยนอะไรอีกคับจึงจะแรงต้นอะคับ
ขอบคุณคับที่มาให้คำแน่ะนำ

tanawat17

แล้วรถผมใส่แผ่นคลัช ทองแดงได้หรือเปล่าวคับ
ผมพูดผิดยังไง ขอประธานโทดด้วย มือใหม่อะคับ

grim

ตัวนี้ของเล่นน้อยมากครับอย่างมากก็ลูกโตเสื้อฝาโมแค่นี้ครับแต่จะให้วิ่งถึง200ก็ต้องมีลูกโตขนาด59มิลขึ้นไปครับส่วนแรงต้นคงทำไม่ได้เพราะรถ2จังหวะสร้างรอบมากๆที่เสื้อสูบรอบต่ำๆต้นๆก็จะรอรอบครับ

ออนไลน์ xenoro

• Hero Member
  • ถูกใจ: +0/-0

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665