ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามเรื่องท่อของ Nouvo mx หน่อยครับ  (อ่าน 1356 ครั้ง)

mikesha2

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีครับพี่กริม

พอดีผมกำลังจะแต่งรถอะคับ  เพื่อนๆก็แนะนำมาว่าให้ใช้ท่อ DBS

เขาว่าดีมากๆ   แต่ผมไม่รู้ข้อมูลอะไรเลยอะครับ  มีท่ออะไรที่ Nouvo mx ใส่ได้

ช่วยส่งมาหน่อยได้มั๊ยคับ  = ="  ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง  W#@ W#@

รบกวนขอเสียงด้วย  จะแหล่มมากเลยคับพี่

grim

Re: ขอสอบถามเรื่องท่อของ Nouvo mx หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 ก.ย. 2010, 12:55 น. »
สวัสดีครับพี่กริม

พอดีผมกำลังจะแต่งรถอะคับ  เพื่อนๆก็แนะนำมาว่าให้ใช้ท่อ DBS

เขาว่าดีมากๆ   แต่ผมไม่รู้ข้อมูลอะไรเลยอะครับ  มีท่ออะไรที่ Nouvo mx ใส่ได้

ช่วยส่งมาหน่อยได้มั๊ยคับ  = ="  ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง  W#@ W#@

รบกวนขอเสียงด้วย  จะแหล่มมากเลยคับพี่
ใส่ได้สิครับมีทั้งแบบรถเดิมๆและรถโมมาครับ แรงแน่นอนครับ http://www.youtube.com/watch?v=TZZb7oKgCBM

mikesha2

Re: ขอสอบถามเรื่องท่อของ Nouvo mx หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 ก.ย. 2010, 13:17 น. »
ขอบคุณมากครับ

^^"

ออนไลน์ xenoro

• Hero Member
  • ถูกใจ: +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 พ.ค. 2024, 04:15 น. »

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665