ผู้เขียน หัวข้อ: ถาม เรื่อง ท่อ ไส่ ฟีโน่ ครับ  (อ่าน 2589 ครั้ง)

tuayungza

• บุคคลทั่วไป
ถาม เรื่อง ท่อ ไส่ ฟีโน่ ครับ
« เมื่อ: 16 ก.ค. 2009, 13:54 น. »
ท่อ สูตร ถ้า ไส่ ที่ เก็บ เสียง แล้ว ไส่ ฟีโน่ เครื่อง เดิม ๆ

เครื่อง จะ พัง ป่าว คับ

tuayungza

Re: ถาม เรื่อง ท่อ ไส่ ฟีโน่ ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 ก.ค. 2009, 13:58 น. »
แล้ว ถ้า ผม จะ ทำ เครื่อง อ่ะ

ทำ ไห้ มัน วิ่ง ไกล ๆ ได้ อ่ะ ครับ

ควร ลง ลูก รัย แล้ว ก้อ รา คา ประมาน เท่า ไหร่ หลอ คับ

grim

Re: ถาม เรื่อง ท่อ ไส่ ฟีโน่ ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 ก.ค. 2009, 16:50 น. »
ท่อ สูตร ถ้า ไส่ ที่ เก็บ เสียง แล้ว ไส่ ฟีโน่ เครื่อง เดิม ๆ

เครื่อง จะ พัง ป่าว คับ
จะพังได้ไงครับ ใส่ท่อไปความร้อนสะสมก็จะลดลงใช้งานได้ทนขึ้น

tuayungza

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 ก.ค. 2009, 18:58 น. »
แล้ว ถ้า ไส่ ท่อ สูตร แล้ว

ไม่ ไส่ ที่ เก็บ เสียง เสียง ก้อ จะ ดัง มาก ไช่ มั้ย คับ

แล้ว มัน ไม่ ทำ ไห้ เครื่อง พัง ไช่ ป่าว คับ

tuayungza

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 ก.ค. 2009, 19:03 น. »
โทด น่ะ คับ

ผม ไม่ ค่อย รู้ เรื่อง รถ เท่า ไหร่

คือ เมื่อ ก่อน ผม ขี่ คลิก แล้ว ไส่ ท่อสูตรEndorance อะ รัย ซัก อย่าง เนี่ย คับ

ซื้อ มา ใบ ล่ะ 800 ไส่ เดือน เดียว

เครื่อง พัง หมด

เปง เพราะ อะ รัย คับ

tuayungza

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 ก.ค. 2009, 19:05 น. »
แล้ว ถ้า ผม ซื้อ ท่อ ของ พี่ อ่ะ คับ

เครื่อง ผม จะ ไม่ พัง ไช่ ป่าว คับ

ผม จะ ซื้อ อัน ที่ 3500 อยู่ อ่ะ

ถาม เพื่อ ความ แน่ จัย คับ

grim

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 ก.ค. 2009, 20:53 น. »
แล้ว ถ้า ผม ซื้อ ท่อ ของ พี่ อ่ะ คับ

เครื่อง ผม จะ ไม่ พัง ไช่ ป่าว คับ

ผม จะ ซื้อ อัน ที่ 3500 อยู่ อ่ะ

ถาม เพื่อ ความ แน่ จัย คับ
ไม่พังแน่นอนครับมันไม่เกี่ยวกันเลยครับไม่ใช่รถ2จังหวะซะหน่อยไม่ต้องห่วงครับ

ออนไลน์ xenoro

• Hero Member
  • ถูกใจ: +0/-0

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665