ผู้เขียน หัวข้อ: ท่อDBS CBR250R,CBR300R,CBR300F FULLSYSTEM(ปลายสามเหลี่ยมHOT!!!)  (อ่าน 154984 ครั้ง)

joe250

• บุคคลทั่วไป
สอบถามคับ ท่อ CBR250i มีกำหนดเปิดตัวประมาณเดือนไหนคับ  &^&
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พ.ย. 2014, 22:15 น. โดย grim »

grim

Re: CBR250I
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 มิ.ย. 2011, 13:12 น. »
NEW!!!CBR250I FULL SYSTEM TRAINGLE(ปลายสามเหลี่ยม) ราคาเพียง9,900บาท HOT!!!

1.ทางเราได้เปลี่ยนวัสดุคาร์บอนใหม่ทั้งหมดโดยการนำเข้าจากโรงงานในต่างประเทศที่มีคุณภาพสูงทำให้เกิดลายคาร์บอนแบบใหม่ที่ละเอียดขึ้นอย่างชัดเจนตัววัสดุได้แก้ไขในเรื่องปัญหาคราบขาวต่างๆโดยการนำวัสดุที่มีปัญหาในอดีตมาให้โรงงานใหม่ได้ทำการผ่าวิจัยทำให้พบจุดอ่อนของโรงงานก่อนและได้ทำการแก้ไขปรับปรุงเป็นที่เรียบร้อย
2.วัสดุคาร์บอนมีความหนาขึ้นจากเดิมมีความหนาที่1mm.เป็น1.8mmทำให้มีความทนทานต่อความร้อนและสภาพอากาศต่างๆได้สูงชั้นปกป้องหนาขึ้นคราบขาวต่างๆจึงไม่เกิดขึ้นอีก
3.ทางเราได้เปลี่ยนมาใช้ใยแก้วแบบหลอดสำเร็จรูปคุณภาพสูงที่ให้ความทนทานเป็นพิเศษไม่มีวันหมดชนิดเดียวกับที่ท่อแบรนนอกเลือกใช้
4.ทางเราได้เพิ่มชั้นกันความร้อนให้หนาขึ้นด้วยแผ่นกันความร้อนสแตนเลสคุณภาพสูงป้องกันความร้อนได้ดีมากยิ่งขึ้นเป็น2เท่า
5.ทางเราให้กลุ่มตัวอย่างได้ซุ่มทดลองเป็นระยะเวลามากกว่า2เดือนทั้งการขี่ลุยน้ำลุยโคลนหรือการขี่ให้มาที่อุณหภูมิสูงๆแล้วเอาน้ำสาดทันทีก็ไม่พบอาการผิดปกติแต่ประการใด
6.ทางเราได้เพิ่มความยาวของปลายท่อให้มีความยาวมากกว่าปกติถึง1นิ้วทำให้มีพื้นที่ซับเสียงมากยิ่งขึ้นเสียงจึงออกมานุ่มนวลกว่าทุกๆรุ่นเป็นอย่างยิ่ง
7.สามารถให้อัตราเร่งที่ดุดันรุนแรงพิเศษเพิ่มแรงม้าได้มากถึง15%
**ท่อปลายคาร์บอนสามเหลี่ยมทุกใบมีรับประกัน2เดือนหรือ60วันนับตั้งแต่วันที่ได้รับสินค้าครับ**

เปรียบเทียบความยาวของปลายท่อให้เห็นอย่างชัดเจนระหว่างด้านบนCBR250และด้านล่างNINJA250ครับ &^&

คลิปเสียงของCBR250i FULL SYSTEMปลายสามเหลี่ยมครับ (ช่วงแรกๆเอากล้องไปจ่อที่ท่อเสียงเลยดังแต่พอเอากล้องมาไว้ในตำแหน่งของผู้ขับขี่จะเห็นได้ชัดเจนว่าเสียงนุ่มนวลมากๆและไม่มีความดังเลยครับ)
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=F0-WAZjPCKY" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=F0-WAZjPCKY</a>

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=KXKumLhUTxw" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=KXKumLhUTxw</a>

*ถึงใยแก้วของเราเป็นใยแก้วหลอดที่ไม่มีวันหมดแต่คุณภาพการซับเสียงและกันความร้อนก็จะลดลงตามระยะเวลาและก็เสื่อมคุณภาพนานกว่าใยแก้วธรรมดามากๆที่สำคัญใยแก้วหลอดจะเสื่อมคุณภาพยังไงก็ไม่มีวันหมดครับ ท่อแบรนระดับโลกยังมีคำแนะนำให้เปลี่ยนใยแก้วทุกๆ12,000-15,000kmเลยครับทั้งๆที่ใยแก้วพวกนี้มันอยู่ได้ตลอดอายุการใช้งาน แต่ด้วยเรื่องของเสียงและความปลอดภัยของคาร์บอนจึงต้องมีความจำเป็นที่จะต้องเปลี่ยนหรือเติมให้เต็มอยู่เสมอครับ

สิ้นสุดการรอคอยอันแสนยาวนาน!!!NEW CBR250I FULL SYSTEM หลังจากการทดสอบทั้งในสนามแข่งขันและการใช้งานในชีวิตประจำวันทำให้เราค้นหาแรงม้าที่มันซ้อนอยู่จนเจอทุกชิ้นส่วนถูกคำนวนและทดสอบมาเป็นอย่างดีรับประกันว่าแรงม้า,แรงบิดสูงขึ้นอย่างชัดเจนมากกว่า12%เรียกได้ว่าบิดออกจากไฟแดงแรงม้าก็มาทันทีไม่มีรอรอบขับสนุก ส่วนสุ่มเสียงที่ออกมาทั้งไพเราะทุ้มหนักแน่นนุ่มนวลในเสียงเดียวกันเป็นเจ้าของก่อนใครได้แล้ววันนี้โทร.087-6729665ครับ ปลายวงกลมคาร์บอนราคา7,500บาท ปลายสแตนเลสวงกลม,วงรีราคา7,000บาท ด่วน!!สินค้ามีจำนวนจำกัด

CBR250I CABON FULL SYSTEM!!!

CBR250I STAINLESS FULL SYSTEM!!!

คอท่อแบ่งออกเป็น2ท่อนคำนวนออกมาอย่างดีเพื่อสร้างแรงม้าแรงบิดได้สูงสุด!!!

ใยแก้วชนิดหลอดสำเร็จรูปแบบใหม่ที่เราเลือกใช้

สำหรับท่านใดที่ต้องการความเงียบชอบความเป็นส่วนตัวเป็นพิเศษสามารถสั้งซื้อจุกลดเสียงที่สามารถถอดเข้าออกได้ความแต่ความต้องการราคาเพียง300บาทเท่านั้น

ตัวอย่างสินค้าล๊อตแรกที่เริ่มทยอยส่งให้ลูกค้าที่สั้งจองไว้ทุกท่านทั้ง30ชุดหมดลงในระยะเวลาอันรวดเร็ว!!

นี้ครับคลิปเสียงท่อที่ยังไม่ได้ใส่จุกลดเสียงซึ่งถ้าหากใส่จุกลดเสียงแล้วก็จะทำให้เสียงเบาลงกว่านี้อีก30-40%และปัจจุบันมีการปรับปรุงใส้ตระแกรงใหม่เสียงจะนุ่มกว่าในคลิปนี้อีก10-15%ครับ
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=kyoT65D2TqM" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=kyoT65D2TqM</a>
*ขอขอบคุณ(คุณศิระเจ้าของคลิปนี้ด้วยน่ะครับ)

NEW!!!ปลายคาร์บอนวงรี &^&

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ก.ย. 2012, 23:46 น. โดย grim »

joe250

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 มิ.ย. 2011, 08:59 น. »
สอบถามคับ ท่อ CBR250i มีกำหนดเปิดตัวประมาณเดือนไหนคับ  &^&

-สอบถามต่อคับ ถ้าท่อ CBR250 full วางจำหน่ายราคาจะอยู่ประมาณเท่าไรคับ พอกับนินจา250 ไหมคับ
-แล้วมีทำแบบ SLIP ON ไหมคับ  <<M

grim

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 มิ.ย. 2011, 11:08 น. »

สำหรับสมาชิกที่จัดท่อDBS FULL SYSTEMไปเรียบร้อยแล้วตอนนี้ทางเราขอนำเสนอ"CLUTCH SPRING"สปิงครัชแต่งสำหรับCBR250iนั้นเอง ออกแบบมาเพื่อให้มีค่าKที่แข็งขึ้นเหมาะสมกับการใช้งานได้ทั้งในชีวิตประจำวันและการทำความเร็วสูง ช่วยให้รถมีประสิทธิภาพในการออกตัวและการเปลี่ยนเกียร์ในทุกๆจังหวะทำได้ดียิ่งขึ้นสามารถรีดแรงม้าของเครื่องยนตร์ออกมาได้อย่างเต็มพลัง ราคาพิเศษเพียงชุดละ750บาทเท่านั้น สนใจติดต่อ087-6729665

รูปภาพตัวอย่างของลูกค้าที่นำไปติดตั้งCBR150I

คลิปเสียงทั้งตอนใส่จุกและตอนถอดจุก
http://www.youtube.com/watch?v=2GjYu2ArQ9w
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ก.พ. 2013, 03:12 น. โดย grim »

joe250

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 มิ.ย. 2011, 13:36 น. »

-สอบถามต่อคับ ถ้าท่อ CBR250 full วางจำหน่ายราคาจะอยู่ประมาณเท่าไรคับ พอกับนินจา250 ไหมคับ
-แล้วมีทำแบบ SLIP ON ไหมคับ  <<M
-ใกล้ๆกันเลยครับ
-จะมีเฉพาะFULL SYSTEMครับเพราะแบบSLIPแรงม้าไม่เพิ่มครับ
ขอบคุณมากคับ สาวก CBR250 รอท่านอยู่หลายคนเลยคับ ^&$

grim

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 มิ.ย. 2011, 15:53 น. »

-ใกล้ๆกันเลยครับ
-จะมีเฉพาะFULL SYSTEMครับเพราะแบบSLIPแรงม้าไม่เพิ่มครับ
ขอบคุณมากคับ สาวก CBR250 รอท่านอยู่หลายคนเลยคับ ^&$
ขอบคุณมากๆครับที่ไว้วางใจในDBSฝีมือคนไทยก้าวไกลระดับโลกครับ &^&

สามารถสั่งได้ตามความชอบส่วนตัวของลูกค้าได้เลยครับ !@!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ก.พ. 2013, 03:13 น. โดย grim »

husky9

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 มิ.ย. 2011, 20:17 น. »
ขอสอบถามเพิ่มเติมครับ อีกนานไหมครับกว่าจะเสร็จประมาณว่า รอจนลงแดงแล้วครับ เสียงท่อจะพอๆหรือคล้ายๆกับ ของนินจาหรือเปล่า ประมาณว่าเสียงนุ่มลึกแต่ก็ดุดัน และถ้าสั่งซื้อแล้วติดตั้งท่อยากไหมครับ พอดีว่าผมไม่เป็นเรื่องพวกนี้เลย หรือพอจะไปใส่ที่ร้านหรือที่ไหนได้บ้าง

ขอบคุณครับ

grim

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 มิ.ย. 2011, 21:30 น. »
ขอสอบถามเพิ่มเติมครับ อีกนานไหมครับกว่าจะเสร็จประมาณว่า รอจนลงแดงแล้วครับ เสียงท่อจะพอๆหรือคล้ายๆกับ ของนินจาหรือเปล่า ประมาณว่าเสียงนุ่มลึกแต่ก็ดุดัน และถ้าสั่งซื้อแล้วติดตั้งท่อยากไหมครับ พอดีว่าผมไม่เป็นเรื่องพวกนี้เลย หรือพอจะไปใส่ที่ร้านหรือที่ไหนได้บ้าง

ขอบคุณครับ
ยังไม่มีกำหนดเลยครับไม่น่าจะเกิน1-2เดือนนี้ครับ เสียงท่อก็พอๆกับของนินจาครับ ต้องสั้งซื้อไปแล้วให้ร้านใกล้ๆบ้านติดตั้งให้ได้เลยครับ

maserati

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 มิ.ย. 2011, 09:14 น. »
รอเช่นกันครับ ราคา+คุณภาพ เกินคุ้มครับ ยังไงก็อยากให้รู้ว่ารอนะครับพี่

เพิ่งได้รถมา เมื่อวานนนี้เอง แต่ เข้าดูเวปพี่ทุกวัน กะว่า ถ้าท่อมาก่อน จะชื้อมาเก็บไว้ก่อน

แต่รถมาก่อน  ยังไงผมก็จะรอครับ ^^

grim

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 14 มิ.ย. 2011, 10:34 น. »
รอเช่นกันครับ ราคา+คุณภาพ เกินคุ้มครับ ยังไงก็อยากให้รู้ว่ารอนะครับพี่

เพิ่งได้รถมา เมื่อวานนนี้เอง แต่ เข้าดูเวปพี่ทุกวัน กะว่า ถ้าท่อมาก่อน จะชื้อมาเก็บไว้ก่อน

แต่รถมาก่อน  ยังไงผมก็จะรอครับ ^^
ขอบคุณมากๆๆๆครับทาเราจะเร่งดำเนินการให้เร็วที่สุดครับ &^&

do-ob

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 18 มิ.ย. 2011, 16:09 น. »
ถามหน่อยครับ ถ้าซื้อปลายไปแ้ล้ว ขอซื้อคอเพิ่มได้ไหมครับ
หรือว่า ตัวนี้เป็นปลายแบบใหม่ด้วยครับ

grim

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 19 มิ.ย. 2011, 01:03 น. »
ถามหน่อยครับ ถ้าซื้อปลายไปแ้ล้ว ขอซื้อคอเพิ่มได้ไหมครับ
หรือว่า ตัวนี้เป็นปลายแบบใหม่ด้วยครับ
ยังไม่สรุปเลยครับแต่ขาดว่าปลายน่าจะใกล้เคียงกันมากๆหรือถ้าไม่ก็สามารถปรับแก้ขนาดทางเข้าปลายได้ไม่ยากครับ

joe250

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2011, 10:42 น. »

ท่านกริมครับ รบกวนสอบถามหน่อยครับ ขั้นตอนการผลิตท่อ CBR250 FULL ใกล้คลอดยังครับ เหลืออีกกี่เปอร์เซ็นต์   }+} รอท่อสำนักท่านอยู่นะครับ

grim

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2011, 10:56 น. »

ท่านกริมครับ รบกวนสอบถามหน่อยครับ ขั้นตอนการผลิตท่อ CBR250 FULL ใกล้คลอดยังครับ เหลืออีกกี่เปอร์เซ็นต์   }+} รอท่อสำนักท่านอยู่นะครับ
ตอนนี้เราติดออเดอร์ท่อ2จังหวะส่งนอกอยู่ครับถ้าเสร็จตัวนี้จะเร่งทำให้ครับ

grim

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 24 มิ.ย. 2011, 23:21 น. »
อีกประมาณ 2 สัปดาห์ ท่อ CBR250 จะเสร็จมั๊ยครับ ตอนนี้รถผมถอดชิ้นส่วนไปทำสีอยู่ครับ จะได้ใส่พร้อมกันเลย cool
ไม่น่าจะทันน่ะครับยังอยู่ในขั้นPRE-PRODUCTIONอยู่เลยครับต้องมาเทสจนได้แรงม้าที่สูงที่สุดจากนั้นก็มาทำให้เสียงมันนุ่มที่สุดอีกครับเพราะเราต้องใส่ใจในทุกขั้นตอนเพราะถ้าเราคิดถึงแต่การขายเราคงแค่ออกแบบมาให้มันใส่ได้เชื่อมๆแล้วออกมาวางขายได้ยอดขายไปเยอะแล้วครับแต่หลังจากนั้นพอคนเอาไปใส่แล้วไม่แรงเสียงไม่นุ่มนวล ถ้วยพระราชทาน6ปีซ้อนกับถ้วยรางวัลอีกหลายร้อยใบในตลอด20ปีในวงการ2ล้อเราคงไม่กล้าแม้แต่หันไปมองวางวัลเหล่านั้นอีกครับ *กรณีเดียวกับท่อSLIP-ONของนินจาถ้าเราคิดถึงแต่เรื่องการขายเราคงทำออกมานานแล้วเพราะมันทำง่ายมากๆครับไม่มีอุปกรณ์อะไรเลยไม่ถึง1วันก็วางจำหน่ายได้แล้วครับแต่เราเคยทดสอบเคยพยายามแล้วแต่มันไม่มีแรงม้าเลยจริงๆครับเราจึงไม่กล้าที่จะทำออกมาเลยครับสักสีของแชมป์ถ้วยพระราชทาน6ปีซ้อนมันและผลงานทั้งหมดมันเป็นสิ่งที่ทำให้เรามีวันนี้ครับ วันที่สินค้าของคนไทย(DBS FULL SYSTEM)สามารถทำแรงม้าได้สูงมากถึงระดับท่อFULL SYSTEM AREA-Pที่เพิ่มแรงม้าได้ถึง6ตัว ซึ่งฝีมืองของไทยก็สามารถทำได้ถึง6ตัวเช่นกันแต่ราคาของคนไทยถูกกว่าถึง4เท่าตัวครับ cool

grim

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 24 มิ.ย. 2011, 23:35 น. »
อีกประมาณ 2 สัปดาห์ ท่อ CBR250 จะเสร็จมั๊ยครับ ตอนนี้รถผมถอดชิ้นส่วนไปทำสีอยู่ครับ จะได้ใส่พร้อมกันเลย cool
ผมขอเล่าอะไรนอกเรื่องให้ฟังนิดนึงน่ะครับเรื่องท่อCBR250iมีลูกค้าชาวต่างชาติคนนึงน่าจะเป็นคนอเมริกันหรือไม่ก็อังกฤษครับเค้ามาทำงานอยู่ที่เมืองไทยในจังหวัดเชียงใหม่ได้หลายปี(จากการคาดเดา)เพราะสามารถพูดภาษาไทยได้มากเลยทีเดียว เค้าได้ออกรถCBR250มาขี่ใช้งานทั่วไปและได้รับทราบชื่อเสียงของDBSมาจากในเว็ปไซด์และได้ติดต่อหาผมมาตั้งแต่ประมานเดือน3-4เดือนที่แล้วเพื่อจะสอบเรื่องท่อDBSผมก็แจ้งเค้าไป ณ ตอนนั้นว่ายังไม่ได้เริ่มโครงการเลยเพราะติดออเดอร์ส่งต่างประเทศตัวอื่นอยู่เค้าก็โทรมาหาผมทุกสัปดาห์เพื่อขอให้ผมทำใ้ห้เค้าพิเศษสัก1ใบเป็นใบแรกผมก็แจ้งเหตุผลเหมือนที่ผมบอกไปว่าผมต้องทดสอบให้มันออกมาดีจริงๆถึงจะวางจำหน่ายได้เค้าก็เสนอที่จะจ่ายราคาพิเศษสุดๆให้ผมเลยแต่ผมก็ไม่สามารถรับเงินจำนวนนั้นได้เพราะผมไม่สามารถเอาชื่อเสียงผมไปเดิมพันได้เลย จากนั้นเค้าก็ยังคงติดต่อผมมาเป็นระยะๆจนถึงทุกวันนี้ด้วยเหตุผลเดียวคือคำว่า"DBS"คำเดียวเท่านั้นครับที่เค้าต้องการ cool *ผมเองไม่เคยบอกเรื่องนี้ในที่สาธารณะให้คนทราบแต่วันนี้ผมขอนำเรื่องนี้มาเล่าให้ฟังว่าขนาดคนต่างชาติที่ประเทศของเค้าก็มีสินค้าดีๆมีคุุณภาพมากมายแต่เค้ายังเลือกที่จะใช้สินค้าโดยฝีมือคนไทยและผมว่ามีเหตุผลที่เค้ารอคือเค้าคงมาใช้ชีวิตอยู่เมืองไทยนานพอจนได้เห็นว่าในทุกๆสาขาวิชาชีพคนไทยก็มีความสามารถที่ไม่แพ้ชาิติิื่อื่นหรืองานแฮนเมดบางอย่างคนไทยก็มีความสามารถสูงกว่าซะอีกคงด้วยเหตุผลนี้ที่ทำให้เค้ารอDBSจนมาถึงทุกวันนี้ และผมคาดว่าเร็วๆนี้เค้าคงติดต่อมาสอบถามความคืบหน้าอีกแน่นอนครับ :1:

bboyd191

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 25 มิ.ย. 2011, 00:00 น. »
ไม่น่าจะทันน่ะครับยังอยู่ในขั้นPRE-PRODUCTIONอยู่เลยครับต้องมาเทสจนได้แรงม้าที่สูงที่สุดจากนั้นก็มาทำให้เสียงมันนุ่มที่สุดอีกครับเพราะเราต้องใส่ใจในทุกขั้นตอนเพราะถ้าเราคิดถึงแต่การขายเราคงแค่ออกแบบมาให้มันใส่ได้เชื่อมๆแล้วออกมาวางขายได้ยอดขายไปเยอะแล้วครับแต่หลังจากนั้นพอคนเอาไปใส่แล้วไม่แรงเสียงไม่นุ่มนวล ถ้วยพระราชทาน6ปีซ้อนกับถ้วยรางวัลอีกหลายร้อยใบในตลอด20ปีในวงการ2ล้อเราคงไม่กล้าแม้แต่หันไปมองวางวัลเหล่านั้นอีกครับ *กรณีเดียวกับท่อSLIP-ONของนินจาถ้าเราคิดถึงแต่เรื่องการขายเราคงทำออกมานานแล้วเพราะมันทำง่ายมากๆครับไม่มีอุปกรณ์อะไรเลยไม่ถึง1วันก็วางจำหน่ายได้แล้วครับแต่เราเคยทดสอบเคยพยายามแล้วแต่มันไม่มีแรงม้าเลยจริงๆครับเราจึงไม่กล้าที่จะทำออกมาเลยครับสักสีของแชมป์ถ้วยพระราชทาน6ปีซ้อนมันและผลงานทั้งหมดมันเป็นสิ่งที่ทำให้เรามีวันนี้ครับ วันที่สินค้าของคนไทย(DBS FULL SYSTEM)สามารถทำแรงม้าได้สูงมากถึงระดับท่อFULL SYSTEM AREA-Pที่เพิ่มแรงม้าได้ถึง6ตัว ซึ่งฝีมืองของไทยก็สามารถทำได้ถึง6ตัวเช่นกันแต่ราคาของคนไทยถูกกว่าถึง4เท่าตัวครับ cool

สุดยอดครับ พี่กริม

เงินมากเท่าไหร่ ก็แลกไม่ได้เลย กับความภาคภูมิใจ

ที่สร้างมากว่า 20 ปี  ภายใต้แบรน " DBS "

ยิ่งทำให้ ผม ศรัทธา ในจัญญาบรรณ ของพี่มาก

:)

grim

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 25 มิ.ย. 2011, 00:32 น. »

สุดยอดครับ พี่กริม

เงินมากเท่าไหร่ ก็แลกไม่ได้เลย กับความภาคภูมิใจ

ที่สร้างมากว่า 20 ปี  ภายใต้แบรน " DBS "

ยิ่งทำให้ ผม ศรัทธา ในจัญญาบรรณ ของพี่มาก

:)
ขอบคุณมากครับ

joe250

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 25 มิ.ย. 2011, 22:25 น. »

เยี่ยมมากครับท่าน กับคำพูดที่ ไม่ผลิตมาเพื่อทำยอดขาย แต่ผลิตมาเพื่อเน้นคุณภาพ รออีกคนครับ หนึ่งในสมาชิก CBR250THAI.COM ครับ  **ถ้าท่อ FULL ออกมาแล้วอยากให้ท่าน ไป PM ชาว CBR250 รับรองท่อพวก  REMUS,AKRAPOVIC,MUGEN,YOSHIMURA,MORIWAKI คงหลบให้ท่านหมดแน่*** !@!

grim

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 25 มิ.ย. 2011, 23:43 น. »

เยี่ยมมากครับท่าน กับคำพูดที่ ไม่ผลิตมาเพื่อทำยอดขาย แต่ผลิตมาเพื่อเน้นคุณภาพ รออีกคนครับ หนึ่งในสมาชิก CBR250THAI.COM ครับ  **ถ้าท่อ FULL ออกมาแล้วอยากให้ท่าน ไป PM ชาว CBR250 รับรองท่อพวก  REMUS,AKRAPOVIC,MUGEN,YOSHIMURA,MORIWAKI คงหลบให้ท่านหมดแน่*** !@!
ขอบคุณมากครับ

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665