ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าต้องการซื้อเฉพาะ แป้น มีขายไหมครับ  (อ่าน 2088 ครั้ง)

dvt09

• บุคคลทั่วไป
 คือผมมีท่อ DBS คาร์บอน ทั้งใบแล้ว แต่อยากเอาคอท่อแดง ไปใส่กับปลายเดิมนะครับ
เลยอยากได้แป้นมาสวมปลายเดิม มีแป้นเลสขายไหมครับ
ถ้ามีแล้วราคาเท่าไรครับ

grim

• บุคคลทั่วไป
Re: ถ้าต้องการซื้อเฉพาะ แป้น มีขายไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 พ.ค. 2009, 00:17 น. »
คือผมมีท่อ DBS คาร์บอน ทั้งใบแล้ว แต่อยากเอาคอท่อแดง ไปใส่กับปลายเดิมนะครับ
เลยอยากได้แป้นมาสวมปลายเดิม มีแป้นเลสขายไหมครับ
ถ้ามีแล้วราคาเท่าไรครับ
450บาทครับ

© grim-dbs.com 2009 - All rights reserved.  | counter customizable
Contact us : sales@grim-dbs.com | Tel : 08-7672-9665